CONFIRMED: Nyamagana - CHADEMA (Wenje) watangazwa rasmi washindi


H

harrysonful

Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
34
Likes
0
Points
0
H

harrysonful

Member
Joined Oct 27, 2010
34 0 0
Hatimae majira ya saa 1 kasoro kumi hivi mwanza kimeeleweka kwa kura 38elf za wenje dhidi ya 27elf za masha wa nyamagana.. Sasa nina amani maana shinyanga nayo pameeleweka na maswa zote mbili pia meatu.. Hongereni wapiganaji
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
22
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 22 135
Wamepima wakaona watachafua hali ya hewa. Wananchi kukaa kulinda kura zao kunalipa. Watu wa Ubungo nanyi kaeni hapohapo mpaka kieleweke
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,982
Likes
9,025
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,982 9,025 280
Sherehe sasa chadema inabidi muwe makini sana ule uchaga uchaga ule muuondoe.wATU WAMECHOKA NA MAFISADI,Wamechoka kufannywa mgongo wa kutajirisha watu kama kina masha
 
Wakuletwa

Wakuletwa

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
134
Likes
0
Points
33
Wakuletwa

Wakuletwa

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
134 0 33
Hongera wenjeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee:yield:
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,123
Likes
95
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,123 95 145
Penye shari mungu huweka shari na penye heri mungu huweka heri pia,byebye masha utabebwa kivingine viti maaalumu ila kwa sasa kula hazitoshi,no matter how money you have peoplessssss powerrrrr always shout
byebyebyebyebyebyebye mashaaaaaaaaaaa

mapinduziiiiiiiiiiiiii daimaaaaaaaaaaa
sawa sawaaaaaaaaaa​
 
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
392
Likes
1
Points
0
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
392 1 0
Nyamagana nyumbani saaaaaaafi sana sipati picha hapo mitaa ya bugarika, igogo, nyegezi na bugando!!
 
K

Kijunjwe

Senior Member
Joined
Mar 3, 2007
Messages
183
Likes
0
Points
33
K

Kijunjwe

Senior Member
Joined Mar 3, 2007
183 0 33
wenje 38,176
Masha-llah 27, na upuuzi.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,493
Likes
9,860
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,493 9,860 280
They look like computer generated figures, anyway, kwakuwa Wenye kashinda hamna tatizo lakini angepitishwa huyo f****di tungeandamana.
Right!

Kuna mdau mmoja kapost pale juu namna hii:

Wenje: 38,171

MASHAVU: 27,883

Nadhani hizi ndizo zilizo sawa
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,976
Likes
8,414
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,976 8,414 280
well.. you can't avoid the inevitable!
 
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
1,687
Likes
46
Points
145
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2010
1,687 46 145
nina raha sana apa,party wapi wana mwanza kwa ushindi huu wa KIHISTORIA MWANZA?
wasingeiba pale walahi we were ready for anything
 
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
1,687
Likes
46
Points
145
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2010
1,687 46 145
party kwa kwenda mbele
wabheja wana-mwanza
 
Joyum

Joyum

Senior Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
153
Likes
0
Points
0
Joyum

Joyum

Senior Member
Joined Oct 30, 2007
153 0 0
Duh fainally after a lot of pressure. Mara kikwete kaenda mwanza mara uchakachuaji..... sasa presure imeshuka
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
masha kashindwa kwa kura nyingi sana
 
Tekelinalokujia

Tekelinalokujia

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
353
Likes
1
Points
35
Tekelinalokujia

Tekelinalokujia

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
353 1 35
ChademaTz Jimbo la Nyamagana - Ezekiah Wenje (CHADEMA) 38,171 Lawrence Masha (CCM) 27,883. CHADEMA! #Uchaguzi #Tanzania
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,493
Likes
9,860
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,493 9,860 280
Ati Masha ndo alikuwa Waziri wa Mambo ya Ndani. Ipo haja ya kubadili KATIBA if possible mawaziri wasiwe wabunge/wanasiasa kabisa. Ziwe kazi za kitaalamu akina Consultant tuziombe kama kawaida.

Au kama vipi, iwe clear mida kama hii wizara ya mambo ya ndani ipo chini ya uangalizi wa nani
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
22
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 22 135
Masha kapatikana wapi kusaini matokeo? Au yametangazwa bila sahihi yake? Maana watu walisema amekimbai mji, wengine wakasema kalazwa hospitalini
 
M

Mtemakuni

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
257
Likes
3
Points
35
M

Mtemakuni

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
257 3 35
bado ilemela, nao lazima wasalimu amri tu watutangazie ushindi..........! hureeeeeeeeee
 

Forum statistics

Threads 1,263,026
Members 485,780
Posts 30,139,265