• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

CONFIRMED: Nape athibitisha majina matano yaliyotoka

S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
36,968
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
36,968 2,000
Yuko live star muda huu akihojiwa na waandishi wa habari.

Amesema kikao cha NEC kinaenda kuanza sasa na kitaendelea mpaka saa 7 mchana na baade Mkutano Mkuu utafuata ambao amesema hawezi kujua utaisha saa ngapi.

Leo amegeuka anasema kukata rufaa ruksa kwa wasioridhika.

Mwandishi mmoja kamuuliza kama kuna muda wa kutosha kukataa rufaa amesema yeye sio ndio anaeweza kusema kama muda unatosha au hapana bali wataangalia wenyewe wanaotaka kukata rufaa.

Mnakumbuka siku ile alisema hakuna muda wa kukataa rufaa?!

Kazi ipo!
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
36,968
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
36,968 2,000
CC: Pasco
 
Last edited by a moderator:
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
8,872
Points
2,000
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
8,872 2,000
Nape ni mpumbafu sana ..
 
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,286
Points
2,000
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
5,286 2,000
Nape kesha Tangaza kweli.....................Loooh........yaani unbelievable.....Kweli urafiki wa Jk na Lowassa ulikuwa wa Kinafiki.
 
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
3,284
Points
2,000
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
3,284 2,000
Nape kesha Tangaza kweli.....................Loooh........yaani unbelievable.....Kweli urafiki wa Jk na Lowassa ulikuwa wa Kinafiki.

Kuna mambo habari ya urafiki lazima ikae kushoto!
Habari ndio hiyo!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,160
Points
2,000
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,160 2,000
Kasema majina yaliyoko kwenye mtandao ndio hayo na kasisitiza kwa kuyataja kabisaaa
 
Ibada ya kwanza

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
3,288
Points
2,000
Ibada ya kwanza

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
3,288 2,000
Keshaliwa kichwa mamvi
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,583
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,583 2,000
Tehetehe tihi fisadi awe rais wa nchi hapa big up sana CCM ila waliopita hawauziki
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
3,556
Points
2,000
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
3,556 2,000
Majina Wameyafuta wamerudi upya kuyarekebisha. TbC
 
Kyaiyembe

Kyaiyembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2011
Messages
1,570
Points
1,195
Kyaiyembe

Kyaiyembe

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2011
1,570 1,195
Twende kula malimao sasa kwenye Halimashari kuu.
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,916
Points
2,000
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,916 2,000
Fisadi anatia huruma wajameni..sijui yuko wapi..
 
Frank Gotora

Frank Gotora

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2014
Messages
455
Points
1,000
Frank Gotora

Frank Gotora

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2014
455 1,000
Chama cha Mapinduzi (CCM), kimefanya vikao vyake pale Dodoma.

Hasa wakati huu wa kukata majina kutoka 38 hadi kufikia 5 kisha 3 alafu 1
Kutokana na vikao kwa mujibu wa katiba ambapo pia inaongelea hivyo.

Kuna Kamati ya Maadili na Usalama, ili kujua mienendo, maadili na uadilifu wa yao wote waliotia nia.idadi yao ni watu 14.

Kuna kamati kuu CC, ambayo inapitia hayo majina yote kisha kuanza kutafuta yale matano kati ya hao 38. Idadi yao itakuwa watu 32.

Kuna Halimashauri kuu, (NEC), hapa wanatafuta majina matatu kati ya matano waliyoyapokea kutoka CC. idadi yao itakuwa ni wajumbe 378.

Kuna mkutano mkuu wa CCM taifa, hapa wanatafuta jina moja tu la mtu atakaesimama kukiwakisha chama coz huyu sasa ndiye mgombea wa urais kwa tiketi ya CCM.

Idadi ya watu ni 2,455
Hapa kura zitapigwa, kumbuka hapa ndipo viongozi wa CCM wanaingia, wale makatibu na wenyeviti wa CCM wilaya na mikoa.

Sasa hadi hapo majina matano tayari na kuna majina yamekatwa na kisha tumesikia watu ama wajumbe baadhi wakilalamika juu ya mchakato mzima na kusema kuwa haki haikutendeka na hawakubaliani na maamuzi hayo.

Swali: Je, umamuzi huo unaweza kubadilishwa?

Kwa mujibu wa katiba ya ccm, wenye uamuzi huo sio wengine bali ni mkutano mkuu wa CCM wa Taifa
Yaani hao watu 2,455.

Katika katiba ya ccm, lile fungu la 7
Vikao vya Taifa.
Kipengele cha 105: Mkutano mkuu wa CCM wa Taifa
Alafu
Pale ktk 106: kazi za mkutano mkuu wa CCM wa Taifa:
Kuna kipengele cha (3)
Kinasema:

"(3) Kuthibitisha, kubadili, kukataa au kuvunja uamuzi wowote uliotolewa na kikao chochote cha chini yake au na mkuu yeyote wa CCM."


Hapo sasa ndipo akina nchimbi, Sofia simba, Adam kimbisa na wengine wanapasubiria
Ili walianzishe upya
Coz hapa ama hichi ndicho kikao chenye maamuzi ya:

-Kuthibitisha
-KUBADILI
-KUKATAA au KUVUNJA uamuzi wowote ukiwemo wa CC na NEC
(+ huo wa akina makamba, magufuri, migiro- hayo majina matano yaliyotolewa)

Je watafanikiwa kumrudisha chaguo lao
Hapo ndipo team nyingi zinasubiri miujiza
Hasa team Lowasa!
 
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
3,317
Points
2,000
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
3,317 2,000
Chama cha Mapinduzi (CCM), kimefanya vikao vyake pale Dodoma.

Hasa wakati huu wa kukata majina kutoka 38 hadi kufikia 5 kisha 3 alafu 1
Kutokana na vikao kwa mujibu wa katiba ambapo pia inaongelea hivyo.

Kuna Kamati ya Maadili na Usalama, ili kujua mienendo, maadili na uadilifu wa yao wote waliotia nia.idadi yao ni watu 14.

Kuna kamati kuu CC, ambayo inapitia hayo majina yote kisha kuanza kutafuta yale matano kati ya hao 38. Idadi yao itakuwa watu 32.

Kuna Halimashauri kuu, (NEC), hapa wanatafuta majina matatu kati ya matano waliyoyapokea kutoka CC. idadi yao itakuwa ni wajumbe 378.

Kuna mkutano mkuu wa CCM taifa, hapa wanatafuta jina moja tu la mtu atakaesimama kukiwakisha chama coz huyu sasa ndiye mgombea wa urais kwa tiketi ya CCM.

Idadi ya watu ni 2,455
Hapa kura zitapigwa, kumbuka hapa ndipo viongozi wa CCM wanaingia, wale makatibu na wenyeviti wa CCM wilaya na mikoa.

Sasa hadi hapo majina matano tayari na kuna majina yamekatwa na kisha tumesikia watu ama wajumbe baadhi wakilalamika juu ya mchakato mzima na kusema kuwa haki haikutendeka na hawakubaliani na maamuzi hayo.

Swali: Je, umamuzi huo unaweza kubadilishwa?

Kwa mujibu wa katiba ya ccm, wenye uamuzi huo sio wengine bali ni mkutano mkuu wa CCM wa Taifa
Yaani hao watu 2,455.

Katika katiba ya ccm, lile fungu la 7
Vikao vya Taifa.
Kipengele cha 105: Mkutano mkuu wa CCM wa Taifa
Alafu
Pale ktk 106: kazi za mkutano mkuu wa CCM wa Taifa:
Kuna kipengele cha (3)
Kinasema:

"(3) Kuthibitisha, kubadili, kukataa au kuvunja uamuzi wowote uliotolewa na kikao chochote cha chini yake au na mkuu yeyote wa CCM."


Hapo sasa ndipo akina nchimbi, Sofia simba, Adam kimbisa na wengine wanapasubiria
Ili walianzishe upya
Coz hapa ama hichi ndicho kikao chenye maamuzi ya:

-Kuthibitisha
-KUBADILI
-KUKATAA au KUVUNJA uamuzi wowote ukiwemo wa CC na NEC
(+ huo wa akina makamba, magufuri, migiro- hayo majina matano yaliyotolewa)

Je watafanikiwa kumrudisha chaguo lao
Hapo ndipo team nyingi zinasubiri miujiza
Hasa team Lowasa!
Hili tulilijua kitambo tu.
 
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
3,857
Points
2,000
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
3,857 2,000
Mbona inchi hajatikisika sasa? Ila kwa hao waliopita Ukawa njia nyeupe sana labda waibe kura.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
36,968
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
36,968 2,000
Chama cha Mapinduzi (CCM), kimefanya vikao vyake pale Dodoma.

Hasa wakati huu wa kukata majina kutoka 38 hadi kufikia 5 kisha 3 alafu 1
Kutokana na vikao kwa mujibu wa katiba ambapo pia inaongelea hivyo.

Kuna Kamati ya Maadili na Usalama, ili kujua mienendo, maadili na uadilifu wa yao wote waliotia nia.idadi yao ni watu 14.

Kuna kamati kuu CC, ambayo inapitia hayo majina yote kisha kuanza kutafuta yale matano kati ya hao 38. Idadi yao itakuwa watu 32.

Kuna Halimashauri kuu, (NEC), hapa wanatafuta majina matatu kati ya matano waliyoyapokea kutoka CC. idadi yao itakuwa ni wajumbe 378.

Kuna mkutano mkuu wa CCM taifa, hapa wanatafuta jina moja tu la mtu atakaesimama kukiwakisha chama coz huyu sasa ndiye mgombea wa urais kwa tiketi ya CCM.

Idadi ya watu ni 2,455
Hapa kura zitapigwa, kumbuka hapa ndipo viongozi wa CCM wanaingia, wale makatibu na wenyeviti wa CCM wilaya na mikoa.

Sasa hadi hapo majina matano tayari na kuna majina yamekatwa na kisha tumesikia watu ama wajumbe baadhi wakilalamika juu ya mchakato mzima na kusema kuwa haki haikutendeka na hawakubaliani na maamuzi hayo.

Swali: Je, umamuzi huo unaweza kubadilishwa?

Kwa mujibu wa katiba ya ccm, wenye uamuzi huo sio wengine bali ni mkutano mkuu wa CCM wa Taifa
Yaani hao watu 2,455.

Katika katiba ya ccm, lile fungu la 7
Vikao vya Taifa.
Kipengele cha 105: Mkutano mkuu wa CCM wa Taifa
Alafu
Pale ktk 106: kazi za mkutano mkuu wa CCM wa Taifa:
Kuna kipengele cha (3)
Kinasema:

"(3) Kuthibitisha, kubadili, kukataa au kuvunja uamuzi wowote uliotolewa na kikao chochote cha chini yake au na mkuu yeyote wa CCM."


Hapo sasa ndipo akina nchimbi, Sofia simba, Adam kimbisa na wengine wanapasubiria
Ili walianzishe upya
Coz hapa ama hichi ndicho kikao chenye maamuzi ya:

-Kuthibitisha
-KUBADILI
-KUKATAA au KUVUNJA uamuzi wowote ukiwemo wa CC na NEC
(+ huo wa akina makamba, magufuri, migiro- hayo majina matano yaliyotolewa)

Je watafanikiwa kumrudisha chaguo lao
Hapo ndipo team nyingi zinasubiri miujiza
Hasa team Lowasa!
Asante kwa maelezo yako.Mimi sitashangaa hayo yakitokea maana niliyatarajia tangu siku nyingi tu.
 
b5-click

b5-click

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
2,019
Points
2,000
b5-click

b5-click

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2012
2,019 2,000
Yaani namuona Rais wa 6 wa Tanzania akitoka ktk ukoo wao tena.. Dhambi kubwa hii.
 

Forum statistics

Threads 1,403,934
Members 531,438
Posts 34,439,844
Top