CONFIRMED: Mbozi Mashariki - CHADEMA washinda ubunge


M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
well done Mbozi
 
MAKULILO

MAKULILO

Member
Joined
May 30, 2010
Messages
84
Likes
30
Points
15
MAKULILO

MAKULILO

Member
Joined May 30, 2010
84 30 15
Nimesikiliza hapa ITV confirmed huko Mbozi

Nampunga hongera sana kijana Silinde wa CHADEMA, kijana tulikua naye pale UDSM , alikuwa mtetea haki mpaka alisimamishwa chuo....katetee haki za wanambozi...Mungu akulinde ndugu

MAKULILO
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Safi sana wameprove walichomwambia JK na mkewe kwamba they will vote for vidole viwili.
 
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
418
Likes
49
Points
45
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
418 49 45
Nimesikiliza hapa ITV confirmed huko Mbozi

Nampunga hongera sana kijana Silinde wa CHADEMA, kijana tulikua naye pale UDSM , alikuwa mtetea haki mpaka alisimamishwa chuo....katetee haki za wanambozi...Mungu akulinde ndugu

MAKULILO
This is great.....Wapiganaji hawa sipati picha hapo mjengoni hakutakalika.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Hureeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Mbogela

Mbogela

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2008
Messages
1,372
Likes
68
Points
145
Mbogela

Mbogela

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2008
1,372 68 145
Nimesikiliza hapa ITV confirmed huko Mbozi

Nampunga hongera sana kijana Silinde wa CHADEMA, kijana tulikua naye pale UDSM , alikuwa mtetea haki mpaka alisimamishwa chuo....katetee haki za wanambozi...Mungu akulinde ndugu

MAKULILO
Silinde anatoka mbozi magharibi Tunduma. Mbozi mashariki ni vwawa na mlowo. Lakini kulikuwa na dalili za majimbo yote mawili kwenda CHADEMA
 
M

msaragambo

Senior Member
Joined
Aug 6, 2008
Messages
127
Likes
5
Points
35
M

msaragambo

Senior Member
Joined Aug 6, 2008
127 5 35
Hongera mpiganaji...walitaka Kuchakachua ila nguvu ya umma ikawazuia watu wamekesha toka walipopiga kura
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,260
Likes
6
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,260 6 135
Vyovyote vile silinde david , mgombea wa chadema ameshinda jimbo la mbozi masharik
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,157
Likes
4,012
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,157 4,012 280
veri gooooooooood
 
Oluoch

Oluoch

Senior Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
134
Likes
0
Points
33
Oluoch

Oluoch

Senior Member
Joined Aug 30, 2010
134 0 33
Nampongeza kakaangu SILINDE DAVID kwa kupewa ridhaa ya kuwaongoza wana Mbozi. Naamini harakati zake nilizozishuhudia pale Chuoni UDSM zitaelekezwa bungeni kuleta maendeleo Tanzania nzima kwa ujumla. Big up my brother Silinde!
 
nsimba

nsimba

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
785
Likes
0
Points
33
nsimba

nsimba

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
785 0 33
mbona humtoi data, onesha kapata ngapi SILINDE pls! na mshindwa kapata ngapi?
 
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
357
Likes
8
Points
35
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
357 8 35
Naam, uchaguzi bora kabisa Wanambozi!
 
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
438
Likes
3
Points
35
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
438 3 35
Mjengoni paktauwa hapatoshi.
 
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,273
Likes
174
Points
160
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,273 174 160
Silinde anatoka mbozi magharibi Tunduma. Mbozi mashariki ni vwawa na mlowo. Lakini kulikuwa na dalili za majimbo yote mawili kwenda CHADEMA
Jimbo la Mbozi Mashariki limechukuliwa na Godfrey Zambi wa CCM.
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
6,331
Likes
3,318
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
6,331 3,318 280
Nafurahia kuona mabadiliko yanatokea hatua kwa hatua. Ila tuna kazi kubwa sana kwenye mikoa ya ruvuma, dodoma na morogoro. Nina wasi wasi kama wanajua nini maana ya mageuzi ya kifikra na dhana ya kuchagua kiongozi ambaye anasumbuliwa na umasikini wetu.
 
M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
530
Likes
508
Points
180
M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
530 508 180
chadema wamechukua jimbo la mbozi mashariki, kama ilivotangazwa na star tv. chademaaa juuuuuuuu:evil:
 

Forum statistics

Threads 1,250,688
Members 481,436
Posts 29,741,829