CONFIRMED: Lema atangazwa rasmi kuwa mbunge wa Arusha mjini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CONFIRMED: Lema atangazwa rasmi kuwa mbunge wa Arusha mjini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Safina, Nov 1, 2010.

  1. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema tayari mbunge, ndo tunashangilia ushindi hapa.

    Kura:

    CHADEMA: 56,000+
    CCM: 36,000+

    Peopleeeeeeeeeeeeee's Power.
     
  2. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 365
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 60
    toa taarifa kama ametangazwa na si vinginevyo
     
  3. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    peopless power
     
  4. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mods unganisha hii kwenye thread zinazohusiana na hii habari
     
  5. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kabisa, hicho ndo tunachotaka na si tetesi
     
  6. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 4,050
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Watu mnachosha mno. kha!
     
  7. C

    Chibingwa Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Katangazwa, Source TBC1
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    nINA MASHAKA KAMA NI KWELI HII HABARI, MAANA HADI DAKIKA KUMI NYUMA ILIKUWA BADO!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,287
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    naombeni mtupe taarifa za ukweli watu wa mungu maana kila mmoja anakuja na sredi
     
  10. n

    nassoro88 Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 13, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its tru he has been announced here but theres a contoversy over the radio announces otherwise
     
  11. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,338
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    Nani kamtangaza mshindi, acha kurusha watu roho hap!!!

    Source please!!!!
     
  12. K

    King kingo JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 401
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    acha uhuni TBC ya wapi hiyo?
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Jamani, niko mita kadha toka eneo la tukio, bado hakuna kitu...Lema , Ndesamburo, Mbowe na watu wa CCM bado wako chumbani!..Tuwe wapole tusubiri!
     
  14. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Hebu chekini hii website, tunatofautiana lakini si maadui, ni mtizamo tu, CCM si mbaya mbaya ni wale waliojiunga nacho na kukitumia vibaya, sasa wamejikita kiasi kwamba ni vigumu hata kuwasogeza hata kwa winchi. So, unawaacha unajenga pembeni na ujenzi ndo umeanza, miaka mitano ijayo tunapaua, hata kama hatutapaua safari hii. Pipoooooooooooooooooooo....
     
  15. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tunakuaminia mkuu. Tunasubiri
     
  16. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,338
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Jamani kama huna reliable source please keep quite!!! We need credible information now, not tetesi!!!:nono:
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,778
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    kama ni hivyo ninabadilisha avatar
     
  18. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    sory wana mageuzi hii hapa kwa sasa nimeipenda sana! TUko tofauti kimawazo na kiitikadi lakini isimamo yetun ni mimoja kujenga nchi, sasa kama ni kwa cement au ni kwa udongo, ni technolojia tu, ukikataa nyasi hoteli za utalii wanezekea, ukataa bati ndo inaaminika ya kisasa hebu chikini hapa BBC News - Why is there almost no tribalism during Tanzanian elections?
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,347
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    Mimi kuanzia saa kumi nimejulishwa kuwa matokeo Msimamizi wa uchaguzi alikuwa kamaliza kazi yake ila CCM walikuwa wanamzuia asitoke nje na kuyatamka................kura zimejumlishwa mara kadhaa lakini CCM sasa wanataka maboksi yafunguliwe na hilo Msimamizi hana mamlaka ila kwa kibali cha Mahakama tu...............................Lowasaa na JK sijui wanataka kuipeleka wapi nchi hii.huku wanahubiri amani huku wanajenga mazingira ya kuivunja amani hiyo wao wenyewe...........................
     
  20. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
Loading...