CONFIRMED: Kasulu Mjini - NCCR Mageuzi waibuka KIDEDEA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CONFIRMED: Kasulu Mjini - NCCR Mageuzi waibuka KIDEDEA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Consultant, Nov 1, 2010.

  1. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 4,415
    Likes Received: 3,177
    Trophy Points: 280
    Habari kutoka jikoni kabisa jimboni Kasulu mjini ni hivi...

    NCCR Mageuzi: 15,299 (Machali Moses)

    CCM:10,849 (Neka Raphael)

    CHADEMA: 6,583 (Ismail Luyagaza)

    Kasulu VIJIJINI CCM chali pia, kachukua NCCR Mageuzi. Data baadae
     
  2. R

    Rugemeleza Verified User

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 667
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwangu mimi ushindi wa chama chochote kile cha ushindani ni bora kabisa kuliko jimbo kuangukia kwa CCM, ila ni wasiwasi sana na kile ambacho Mrema atafanya kwani hivi sasa ni kibaraka wa Kikwete na CCM.
     
  3. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,288
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli basi hizi ni habari mzuri kwa JK maana ushindi wa Chadema ndio unaompa shikeshike JK sio ushindi wa CUF au NCCR...ndio mana tukasema hadi wapinzani watakapo ungana CCM bado itakuwa DUME.
     
  4. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunataka ushindani wa vyama vingi bungeni, mchanganyiko ulio mzuri wa aupinzani na siyo wingi tu wa viti vya chadema.
    Think braoadly...
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mkasema na nani manafiki wa ccm nyie?
     
  6. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    itakuwa dume kwako tu,unaunganisha wanamageuzi na Mrema au Mbatia unategemea nini?mbona ccm wanashinda bila kuungana?mbona mnyika anashinda bila kuungana? watu wanatakiwa wawe na uelewa na utashi wa kisiasa,ushindi ni dhahiri. Mpaka sasa dr Slaa anafanya vizuri sana.
     
  7. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 4,415
    Likes Received: 3,177
    Trophy Points: 280
    Kuna uvumi kwamba mgombea ubunge wa CCM aliyeshindwa vibaya Kasulu mjini yupo hoi, kalazwa hospital. Presha inapanda na kushuka. I guess waliomkopa sasa wameanza kubeep....
     
Loading...