CONFIRMED: Kasulu Mjini - NCCR Mageuzi waibuka KIDEDEA


Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,333
Likes
9,501
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,333 9,501 280
Habari kutoka jikoni kabisa jimboni Kasulu mjini ni hivi...

NCCR Mageuzi: 15,299 (Machali Moses)

CCM:10,849 (Neka Raphael)

CHADEMA: 6,583 (Ismail Luyagaza)

Kasulu VIJIJINI CCM chali pia, kachukua NCCR Mageuzi. Data baadae
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Habari kutoka jikoni kabisa jimboni Kasulu mjini ni hivi...

NCCR Mageuzi: 15,299 (Machali Moses)

CCM:10,849 (Neka Raphael)

CHADEMA: 6,583 (Ismail Luyagaza)

Kasulu VIJIJINI CCM chali pia, kachukua NCCR Mageuzi. Data baadae
Kwangu mimi ushindi wa chama chochote kile cha ushindani ni bora kabisa kuliko jimbo kuangukia kwa CCM, ila ni wasiwasi sana na kile ambacho Mrema atafanya kwani hivi sasa ni kibaraka wa Kikwete na CCM.
 
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
1,309
Likes
561
Points
280
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
1,309 561 280
Kama ni kweli basi hizi ni habari mzuri kwa JK maana ushindi wa Chadema ndio unaompa shikeshike JK sio ushindi wa CUF au NCCR...ndio mana tukasema hadi wapinzani watakapo ungana CCM bado itakuwa DUME.
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Kama ni kweli basi hizi ni habari mzuri kwa JK maana ushindi wa Chadema ndio unaompa shikeshike JK sio ushindi wa CUF au NCCR...ndio mana tukasema hadi wapinzani watakapo ungana CCM bado itakuwa DUME.
Tunataka ushindani wa vyama vingi bungeni, mchanganyiko ulio mzuri wa aupinzani na siyo wingi tu wa viti vya chadema.
Think braoadly...
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Kama ni kweli basi hizi ni habari mzuri kwa JK maana ushindi wa Chadema ndio unaompa shikeshike JK sio ushindi wa CUF au NCCR...ndio mana tukasema hadi wapinzani watakapo ungana CCM bado itakuwa DUME.
mkasema na nani manafiki wa ccm nyie?
 
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
507
Likes
1
Points
35
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
507 1 35
Kama ni kweli basi hizi ni habari mzuri kwa JK maana ushindi wa Chadema ndio unaompa shikeshike JK sio ushindi wa CUF au NCCR...ndio mana tukasema hadi wapinzani watakapo ungana CCM bado itakuwa DUME.
itakuwa dume kwako tu,unaunganisha wanamageuzi na Mrema au Mbatia unategemea nini?mbona ccm wanashinda bila kuungana?mbona mnyika anashinda bila kuungana? watu wanatakiwa wawe na uelewa na utashi wa kisiasa,ushindi ni dhahiri. Mpaka sasa dr Slaa anafanya vizuri sana.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,333
Likes
9,501
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,333 9,501 280
Kuna uvumi kwamba mgombea ubunge wa CCM aliyeshindwa vibaya Kasulu mjini yupo hoi, kalazwa hospital. Presha inapanda na kushuka. I guess waliomkopa sasa wameanza kubeep....
 

Forum statistics

Threads 1,250,719
Members 481,468
Posts 29,743,134