• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Elections 2010 CONFIRMED: Dodoma mjini CCM washinda kwa kishindo!!

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,471
Points
1,225
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,471 1,225
Matokeo ya Ubunge

CCM 52,253
CHADEMA 15,806
CUF 1603

Kata 3 CHADEMA CCM kata 34, duh kazi ipo kwa kweli anyways upinzani tumetoa
 
M

Malunde

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2010
Messages
325
Points
225
M

Malunde

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2010
325 225
Kila kitu kina mwanzo hawa madiwani watatu wataleta chachu ya mageuzi idodomya
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,726
Points
1,225
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,726 1,225
CCM waiba kwa kishindooooooo!!!!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
41,100
Points
2,000
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
41,100 2,000
Kwa Dodoma haya yalitegemewa, si ndio Chimwaga inapatikana huko pale makao makuu yao.
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 0
hongera kwa alishinda na aliyeshindwa basi ajpange 4 2015
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,367
Points
1,250
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,367 1,250
What did you expect? Dodoma, wagogo ni wapumbavu sana!!! Umasikini umewaandama lakini bado wanaikumbatiia CCM!!!

Anyways, hata hizo kata tau zitaleta chahu!!!
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,520
Points
1,250
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,520 1,250
Dodoma ni nyumbani kwangu ila hawa ndugu zangu hawana upeo hata kidogo,
Wagogo hakuna kitu aiseee
wanaboa sana na hawabadiliki kabisa,next time chadema waweke kambi dodoma kuwapa somo hao washamba.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
24,145
Points
2,000
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
24,145 2,000
kiwango cha uelewa kwa watu wa dodoma ni sawa na kifaranga cha kuku, tumehamishia makao makuu ya nchi yetu siku nyingi lakini watendaji wa serikali wako dsm, wao hawajui athari za kutokutekeleza maamuzi ya kuhamishia shughuli serikali makao makuu halali kunawagharimu umasikini wa kutisha.
Matokeo ya Ubunge

CCM 52,253
CHADEMA 15,806
CUF 1603

Kata 3 CHADEMA CCM kata 34, duh kazi ipo kwa kweli anyways upinzani tumetoa
 
D

debora

Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
30
Points
0
D

debora

Member
Joined Feb 1, 2010
30 0
What did you expect? Dodoma, wagogo ni wapumbavu sana!!! Umasikini umewaandama lakini bado wanaikumbatiia CCM!!!

Anyways, hata hizo kata tau zitaleta chahu!!!

This is blog and is used by all people civilized and non civilized people like u, how comes u call wagogo wapumbavu?? i think everybody has the right to vote so u " be careful don't use abusive language"
 

Forum statistics

Threads 1,403,647
Members 531,313
Posts 34,430,182
Top