CONFIRMED: CHADEMA wanyakua jimbo la Ilemela


The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,372
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,372 280
Kama Star tv wametangaza kuwa mbosi wao kapigwa chini basi kimeumana!
 
Tekelinalokujia

Tekelinalokujia

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
353
Likes
1
Points
35
Tekelinalokujia

Tekelinalokujia

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
353 1 35
Mpaka sasa matokeo ya #Uchaguzi jimbo la Mbeya mjini hayajatangazwa na kuna umati mkubwa sana wa Wananchi wanangoja kusikia matokeo wakigoma kurudi majumbani. Polisi wamepiga mabomu ya Machozi ila kwa sasa hali imetulia. Taarifa zinasema kwamba mpaka sasa Joseph Mbilinyi anaongoza kwa tofauti ya wastani wa kura zaidi ya 12,000.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Jamani haya matokeo mbona yanaleta rahaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!! Sauti inaendelea kusikika kona zote.
 
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
237
Likes
54
Points
45
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
237 54 45
Mpaka sasa matokeo ya #Uchaguzi jimbo la Mbeya mjini hayajatangazwa na kuna umati mkubwa sana wa Wananchi wanangoja kusikia matokeo wakigoma kurudi majumbani. Polisi wamepiga mabomu ya Machozi ila kwa sasa hali imetulia. Taarifa zinasema kwamba mpaka sasa Joseph Mbilinyi anaongoza kwa tofauti ya wastani wa kura zaidi ya 12,000.
Kama hii ni kweli basi siku inakwenda vizuri
 
K

KICHAPO

Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
51
Likes
0
Points
0
K

KICHAPO

Member
Joined Oct 19, 2010
51 0 0
:yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield:HUREEEEEEE!!NAWAKUBALI WATU WA KANDA YA ZIWA LAKINI TARIME IMEKUWAJE MKAACHIA JIMBO KWA CCM?
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,372
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,372 280
Hapo mambo safi!
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
nikweli wametangaza source star tv wameutuunganisha na ofis ya msimamiz wakati akitangaza matokeo, ukweli chadema wameshinda
Watanzania mbioni kukomboa nchi yao!! ni wakati wa vijana sasa................ mungu tusaidie:smile-big:
 
S

sexon2000

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2010
Messages
299
Likes
5
Points
0
S

sexon2000

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2010
299 5 0
Ilemela imechomoka ccm na star tv nao naona wamechomoka kutangaza live?
 

Forum statistics

Threads 1,263,839
Members 486,093
Posts 30,165,766