CONFIRMED: CHADEMA wanyakua jimbo la Ilemela


Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Jamani tuwe serious, is it true au ni tetesi tu?
 
H

harrysonful

Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
34
Likes
0
Points
0
H

harrysonful

Member
Joined Oct 27, 2010
34 0 0
Siwez sema tena mambo yalivokwenda,,, jioneeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee mwenyeweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee



masha hoi


dialo pwaaaaaaaaaaaaaaaa
 
U

urasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
435
Likes
1
Points
0
U

urasa

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
435 1 0
goooooooo chadema goooo!!!!!!!
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Very very very very very trueeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee! Nimeongea na mdogo wangu aliyepo Mwanza Ilemela alikuwa akitokwa machozi ya furaha kwa kura yake kulipa na ameniakikishia mkurugenzi ametangaza baada ya ofisi ya CCM kuchomwa moto! Mwanza iko juuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!
 
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,432
Likes
97
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,432 97 145
TRUE 100% confirmed!
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
kamua baba kamua babaaaa, kamua usitumie hiriziiii, (CCM) wasijisifu nakujigambaaa HATA WASHAKAJI TUKAWAONA CHIZIIIIIIIIIII
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Nasikiliza BBC hapa, confirmed ilemela imeenda kwa CHADEMA! Hongereni wana ilemela!
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,658
Likes
738
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,658 738 280
Kama kawa wamebana wameachia, chupi imechanika!!!
 
emmathy

emmathy

Senior Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
147
Likes
11
Points
35
emmathy

emmathy

Senior Member
Joined Sep 22, 2010
147 11 35
nikweli wametangaza source star tv wameutuunganisha na ofis ya msimamiz wakati akitangaza matokeo, ukweli chadema wameshinda
 
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
1,196
Likes
1,925
Points
280
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
1,196 1,925 280
Hureeeeeeeeeeeeeeeeeeee ,sasa nitafurahi kuishi mwanza ya CHADEMA
 
J

JIWE2

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
124
Likes
7
Points
35
J

JIWE2

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
124 7 35
Na huyo Baruan Muhuza aliyekuwa ananarrate kwa mbwembwe akimsifu JK kinafki kwenye kipindi cha KIKWETE 2010 akome kabisa.Kijana mdogo unakuwa na mawazo ya kikoloni !!!. AIBU
 
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,483
Likes
32
Points
145
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,483 32 145
Na huyo Baruan Muhuza aliyekuwa ananarrate kwa mbwembwe akimsifu JK kinafki kwenye kipindi cha KIKWETE 2010 akome kabisa.Kijana mdogo unakuwa na mawazo ya kikoloni !!!. AIBU
Kwa mtazamo wangu Baruan Muhuza, Yahya Mohamed, James Range,ni wanamapinduzi na wazalendo wa kweli. Tatizo liko kwa Thom Chilala na Paul Mabuga, hawa jamaa wako kama vile wamelishwa Limbwata na CCM.
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
jamani huyo mbunge mpya anaitwaje?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,408
Likes
505
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,408 505 180
Huwa nawaza kama Dialo na Masha ni chali tena watu wa uko JK itakuwaje na ukizingatia Kanda ya ziwa are the most populated
 
Gbollin

Gbollin

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2009
Messages
611
Likes
53
Points
45
Gbollin

Gbollin

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2009
611 53 45
Hahahahahahahah Diallo Kasafishe vile nyeti vyako vya kughushi kwa kwenda tena darasani.
 
mujungu

mujungu

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
137
Likes
25
Points
45
mujungu

mujungu

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
137 25 45
Ndoo tabu imefika mwisho , mwizi alikimbizwa kimya kimya bila kumstua, nimeipenda saaaana.
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
24
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 24 135
Hizi ni habari njema. Mwanza mwaka huu tumeamua hakuna mchezo. Nashangaa kura za urais NEC hawataki kutangaza au ndo wanazichakachua maana huko ndo kuna wapiga kura wengi.
 

Forum statistics

Threads 1,273,221
Members 490,323
Posts 30,474,323