CONFIRMED: CCM yashinda Kigoma Mjini


Meale

Meale

Member
Joined
Nov 24, 2009
Messages
92
Likes
0
Points
0
Meale

Meale

Member
Joined Nov 24, 2009
92 0 0
Ubunge Kigoma Mjini

CCM 20,594
CHADEMA 19,414


So sad mpiganaji kaachwa kwa kura chache.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,315
Likes
9,475
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,315 9,475 280
Ubunge Kigoma Mjini

CCM 20,594
CHADEMA 19,414

So sad mpiganaji kaachwa kwa kura chache.
Tangu saa kumi jioni hawa walikuwa wanavutana tu baada ya CHADEMA kuwa imeshinda kwa tofauti ya kura zisizozidi 500. Naona kuna counter-attack imefanyika kati kati hapo...
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Hakuna lolote wameanza kuingiza kura za wizi matokeo halali yangetangazwa jana. AIBU Kwa Chama Cha Majambazi. We won't let you have the cake.
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,976
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,976 280
uchakachuaji ndo uliokua umetawala. Kasulu na Kibondo wamewahi kutangaza matokeo mapema kuliko kigoma mjini kama sio wizi ni nn
 
KasomaJr

KasomaJr

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
350
Likes
15
Points
35
KasomaJr

KasomaJr

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
350 15 35
Tupe matokeo ya Kasulu. Na kigoma yote Kwa zitto tunajua kalamba, Kafulila nae bila shaka...hao waliobaki jamani
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,460
Likes
189
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,460 189 160
Mh. Zitto anaikubali hii?
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,630