confession: Umewahi kupigwa kibuti na Mpenzi wako??..... tuambie yaliyo kukuta.....

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Sep 2, 2011
4,877
1,250
.......Mimi sijawahi kupigwa kibuti....

......endelea mwnzangu ili tujifunze kutoka kwako maumivu ya kibuti tupate uzoefu kidogo....
 

kbosho

JF-Expert Member
Jun 4, 2012
13,025
2,000
Kidoka, kinauma uspme! Mm hata cna mwez mpnz wng' alipadlka sana nikajarbu kumbembeleza aniambie tatzo ni nn! Akaniambia hana hisia tena na mm, nilijihc kama nme fiwa vile, roho ili niuma sana, mpaka sasa bado sijaweza kusahau najuta kupenda, some broken heart never mend
 

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Sep 2, 2011
4,877
1,250
Kidoka, kinauma uspme! Mm hata cna mwez mpnz wng' alipadlka sana nikajarbu kumbembeleza aniambie tatzo ni nn! Akaniambia hana hisia tena na mm, nilijihc kama nme fiwa vile, roho ili niuma sana, mpaka sasa bado sijaweza kusahau najuta kupenda, some broken heart never mend

Tafuta mwengne
 

Myakubanga

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
5,850
2,000
Kidoka, kinauma uspme! Mm hata cna mwez mpnz wng' alipadlka sana nikajarbu kumbembeleza aniambie tatzo ni nn! Akaniambia hana hisia tena na mm, nilijihc kama nme fiwa vile, roho ili niuma sana, mpaka sasa bado sijaweza kusahau najuta kupenda, some broken heart never mend

Bora kuwa single tu kama mimi!!!
 

Filipo

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
9,341
2,000
Mimi nimempiga kibuti sweetlady. Sijui anajisikiaje! Kamata, tupa kule!! Hah hah hah hah!
 
Last edited by a moderator:

marejesho

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
6,643
2,000
Mie nimeshapigwa kibuti,kwa kweli nilihisi roho ilitaka kuacha mwili!!
Nashukuru kumpata Filipo
 
Last edited by a moderator:

Hoshea

JF-Expert Member
Jan 24, 2012
4,712
2,000
Weweee kibosho forget hiyo bana aah, sasa kwann usisahau mpaka leo au ulitemwa juzi, tatizo watu mna over estimate mkiwa kwa relationships zenu ndo hapo mkitemwa wengine mpaka mnaanza kuwaza suicide, kuwa mguu mmoja ndani mwngne nje, every broken heart mends take it from me ni wewe mwenyewe utavoamua, pole lkn
 

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Sep 2, 2011
4,877
1,250
Weweee kibosho forget hiyo bana aah, sasa kwann usisahau mpaka leo au ulitemwa juzi, tatizo watu mna over estimate mkiwa kwa relationships zenu ndo hapo mkitemwa wengine mpaka mnaanza kuwaza suicide, kuwa mguu mmoja ndani mwngne nje, every broken heart mends take it from me ni wewe mwenyewe utavoamua, pole lkn

....like....
 

Kongosho

JF-Expert Member
Mar 21, 2011
36,025
1,500
dah, umenikumbusha miaka ile naanza mapenzi.

Yaani, huwa nikikutana naye siku hizi kule kijijini Sitimbi, hana hamu.
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,134
2,000
sikumbuki kupigwa kibuti but I did. Nisamehe sana M haikua nia yangu but nilijikuta nina relationship na mwingine offcourse yeye ndio alituingilia. Nampenda ila hatuwezi tena ku- do maana nimeshaoa japo hajaolewa
 

Heart

JF-Expert Member
Nov 29, 2011
2,674
2,000
Kibuti hakina mwenyewe jamani...kibuti ni kibuti tu,kinaumaaaa
 

Franky

JF-Expert Member
Apr 27, 2012
1,451
2,000
cha mbavu usipime, afu nilichezea akachukuliwa jamaa wa juu yangu kielimu....wadada bana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom