CONDOMS fupi zakataliwa na TBS, zilitoka Korea!!


Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Size matters!!

SHIRIKA la Viwango Tanzania (TBS), limelazimia kurudisha kondomu zilizoingizwa nchini kutoka Korea baada kondomu hizo kugundulika kuwani ndogo.

Akizungumza katika ziara ya Waziri Mkuu, Edward Lowassa, Mtaalamu Mwandamizi wa Maabara wa TBS, Mary Mlembe alisema kuwa kondomu hizo ziliingizwa nchini kutoka nchini Korea zikuwa fupi na hivyo kutofaa wa watanzania.

Mlembe ambaye alikuwa akitoa maelezo kwa Waziri Mkuu juu ya ubora wa kondomu na jinsi ya kuzifanyia uchunguzi alisema baada ya kufanyiwa uchunguzi kondomu hizo ziligundulika kuwa zilikuwa hazikidhi viwango vya kimataifa vinavyokubalika kwani zilikuwa fupi.

"Kuna wakati TBS tulipokea Kondomu kutoka nchini Korea lakini baada ya kuzifanyia uchunguzi tuligundua kuwa hazikidhi viwango vya kimataifa kwa kuwa zilikuwa fupi ulikinganisha na urefu unaohitajika," alisema Mlembe.

Alisema katika kupima ubora wa kondomu hizo TBS hutumia viwango vilivyowekwa kimataifa ambavyo vinakubalika na nchi mbalimbali.


Alisema kwa sasa viwango vinavyokubalika kimataifa ni urefu usiopungua nchi 160 na kuendelea na upana wa nchi 53 wakati unene unatakiwa kuwa sentimita 0.07.

Hawa watu wanaoleta bidhaa kutoka nje wanafikiri watu wote duniani wana viwango sawa? Labda kama zingekuwa kwajili ya watoto wa shukle za msingi!!!!
Source: JamboNetwork.com


SteveD.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Hapa nilipo nakuna kichwa tu, hizo kondomu zingetengenezwa Bongo au Afrika sijui kama zingewatosha watu wa Korea.... au ndiyo hivyo tena, zinge wapwaya?!! :p

6uhw9qh.gif
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Alisema kwa sasa viwango vinavyokubalika kimataifa ni urefu usiopungua nchi 160 na kuendelea na upana wa nchi 53 wakati unene unatakiwa kuwa sentimita 0.07.
Nani kati yenu aliyajua hayo?! lol
6yk4odi.gif
 
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2007
Messages
417
Likes
14
Points
35
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2007
417 14 35
uchunguzi kondomu hizo ziligundulika kuwa zilikuwa hazikidhi viwango vya kimataifa
Hapa dada alikosea na kumpotosha waziri mkuu.
 
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2007
Messages
417
Likes
14
Points
35
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2007
417 14 35
Alipotosha kitu gani hapo...
kama alivyoeleza steve D

Hapa nilipo nakuna kichwa tu, hizo kondomu zingetengenezwa Bongo au Afrika sijui kama zingewatosha watu wa Korea.... au ndiyo hivyo tena, zinge wapwaya?!!
Angesema ni fupi ingetosha!
AM sure hiyo standard ya kimataifa anayoizungumzia, kama zinawatosha wabantu basi ujue hawa jamaa wa korea zitakuwa buga (substandard), and the viceversa.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Angesema ni fupi ingetosha!
AM sure hiyo standard ya kimataifa anayoizungumzia, kama zinawatosha wabantu basi ujue hawa jamaa wa korea zitakuwa buga (substandard), and the viceversa.
Duuh, eti zitakuwa 'buga', ... ha ha ha ha.. mbona wewe kasana mtundu wa maneno sana.. lol :D

btw, buga ni neno linalotokana na neno baggy au?!
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Haha ni kweli kabisa, urefu ni sehemu ya kiwango pia. Nadhani huyo mwanadada mnayesema amepotosha, atakuwa na first hand experience ya hii kitu. For sure hata sisi tungepeleka za kwetu kwao zingekuwa "buga" kama alivyosema kasana!
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Duuh, eti zitakuwa 'buga', ... ha ha ha ha.. mbona wewe kasana mtundu wa maneno sana.. lol :D

btw, buga ni neno linalotokana na neno baggy au?!
Buga na bagi ni tofauti, cheki buga inavyookuwa, angalia zaidi upana wake hapo chini..
mens-fashion-70s.jpg
 
coxmase

coxmase

Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
54
Likes
0
Points
0
coxmase

coxmase

Member
Joined Oct 30, 2007
54 0 0
hii kali...huyo mtoa maelezo yaani huyo mama...inamaana anauzoefu sana juu ya mipini ya wabongo ndoo maana kaona hizo ni fupi..
 
K

Keil

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2007
Messages
2,214
Likes
7
Points
135
K

Keil

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2007
2,214 7 135
Hivi ni macho yangu ama nimesoma vibaya? Kuna mpini wenye urefu wa nchi 160? Yaani hapa tunaongela urefu wa zaidi ya futi 12, ni condom gani yenye urefu huo? Halafu upana nchi 53 (zaidi ya futi 4)! Huyu dada nadhani kachanganya vipimo, maana hata kama ni sentimita bado ni size ya ajabu sana!
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Hivi ni macho yangu ama nimesoma vibaya? Kuna mpini wenye urefu wa nchi 160? Yaani hapa tunaongela urefu wa zaidi ya futi 12, ni condom gani yenye urefu huo? Halafu upana nchi 53 (zaidi ya futi 4)! Huyu dada nadhani kachanganya vipimo, maana hata kama ni sentimita bado ni size ya ajabu sana!
Labda alikuwa na maana ya millimeters...
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
....Nyani Ngabu, any comment here in relation to a 'man of miniature proportions'?!...
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
137
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 137 135
Asians wana vidudu vidogo sana ukilinganisha na watu wa sehemu nyingine na Afirika mnangoza kwa kuwa na mipini mirefu na mikubwa kwa hiyo hawa wakorea hawakukosea kwani wametengeneza kulingana na size za kwao. Didude vidogo kama vidole!!!

Kwa maelezo na elimu zaidi tembelea hapa chini.

http://www.average-penis-size-chart.com/african-caucasian-oriental.html
Mtoto wa Mkulima,

Lazima nikupe tano ya nguvu.Yaani kuna chati za kuonyesha ukubwa wa sebenee...duhhh!!!!...Waafrika number moja sio? JF kiboko yao!!! Naona kuna wataalam wa risechi!!!...LOL!
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
137
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 137 135
Hivi ni macho yangu ama nimesoma vibaya? Kuna mpini wenye urefu wa nchi 160? Yaani hapa tunaongela urefu wa zaidi ya futi 12, ni condom gani yenye urefu huo? Halafu upana nchi 53 (zaidi ya futi 4)! Huyu dada nadhani kachanganya vipimo, maana hata kama ni sentimita bado ni size ya ajabu sana!
Keil,

Sema mjomba.Naona umo kwenye maswala ya mpini!!!!...LOL!
Mimi pia nilikua naona hio kasoro hapao na sijui vipi.Hebu SteveD
tuambia inakuaje?

P.S. Kondom yenye urefu wa futi 12 lazima ni zile air ballons!
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Hapa nilipo nakuna kichwa tu, hizo kondomu zingetengenezwa Bongo au Afrika sijui kama zingewatosha watu wa Korea.... au ndiyo hivyo tena, zinge wapwaya?!! :p
teh teh teh...
 

Forum statistics

Threads 1,235,492
Members 474,615
Posts 29,224,278