Condom za kike | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Condom za kike

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by upele, Mar 5, 2010.

  1. upele

    upele JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kweli kuna ladha yoyote inapatikana mwanamke anapovaa condom mie sijaona utamu wowote bali ni kama nimevaa sox oversize au wanajamii munaonaje hapo
    Conquest
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,734
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    ...kwakuwa ni mkeo stahmili, au wewe vaa ya kiume.
    Lengo linabakia starehe 'kiduchu' huku mkijihadhari na uzazi usio na mpangilio, au sio bro?
     
  3. upele

    upele JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utajiri wetu ni watoto sio kingine ila naona ukivaa condom utamu unasusua
    conquest
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,734
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    ...ndio maana nikasema 'lengo' la kuvaa kinga lizingatiwe kwanza kabla ya huo utamu unaosua sua...

    Bei ya condom 'inayotosha' si kubwa kama gharama za Diapers au 'nepi' :)
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,513
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hivyo vitu mara nyingi hutumika na watu wanaotembea nje ya ndoa zao! Kame umeoa/kuolewa condom ya nini?
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,174
    Likes Received: 3,218
    Trophy Points: 280
    ni moja ya uzazi wa mpango, sio kama umeoa/umeolewa ndio usitumie condom...
     
  7. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    sasa mbona kuna njia nyingi... lakini hii naona sio very convenient...

    I dont know
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...