Comedy show:Zoezi la Utambuzi wa Wafanyakazi hewa Jijini Mwanza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Comedy show:Zoezi la Utambuzi wa Wafanyakazi hewa Jijini Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndebile, Jan 16, 2012.

  1. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,226
    Likes Received: 1,409
    Trophy Points: 280
    Leo ndio zoezi hilo linafanyika hapa ukumbi wa Gandhi. Kinachoendelea ni vurugu tu.
    Majina ya watumishi yamebandikwa ukutani na inabidi kila mfanyakazi akague kama jina lake lipo katika orodha hiyo. Kituko ni jinsi orodha ilivyoandaliwa,hawajafuata mtililiko wa herufi A,B....hivyo kupata jina lako inakuchukua nusu saa(kwa vijana wa zamani ni saa nzima)
    Ukipata jina lako na namba yako unaingia ukumbini tayari kuhakikiwa. Ndani kuna foleni kama 10 hivi.
    Kivutio: huduma zote za afya kwenye vituo vya jiji zitasimama kwa siku nzima ya leo!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,355
    Likes Received: 11,125
    Trophy Points: 280
    majian haya wezi kuwekwa kwenye internet? au hata hao waweka majina nao wapo chali?
     
  3. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,226
    Likes Received: 1,409
    Trophy Points: 280
    nadhani nao wapo chali! Pia internet sio rahisi sana kupachika majina ya marehemu....Vithibitisho vinavyohitajika ni kitambulisho cha mwajili na salary slip! Watumishi hewa wengi ni wale ambao wanapiga mzigo sehemu nyingine na huku serikalini mshahara ukiingia wanalamba....kwahiyo salary slip na vitambulisho vya kazi wanavyo.
     
  4. ram

    ram JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,868
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Ofisi ya ardhi inayojaaga watu kuanzia asubuhi hadi saa tisa leo huduma zimesitishwa au inakuwa vipi hapo
     
  5. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,226
    Likes Received: 1,409
    Trophy Points: 280
    ardhi,utawala,elimu,nk hakuna huduma leo!
     
Loading...