COCA-COLA wahujumu biashara ya PEPSI


MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
46
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 46 145
Dar es Salaam na mikoa mingi sasa hivi ni kipindi cha joto kali sana. Kama wewe ni mpenzi wa kinywaji baridi aina ya Pepsi na kwenye mizunguko yako ukaona sehemu wamepanga viti vya rangi nyekundu vya coca-cola, eneo hilo si salama hata kidogo kwa kinywaji cha Pepsi, kwa maana nyingine eneo hilo vinywaji hivyo ni marufuku kabisa kuuzwa.

Yapo maelezo kuwa baada ya kinywaji cha jamii ya coca-cola kukosa soko baada ya kuchakachua vinywaji vyao na vinywaji vya jamii ya pepsi kupendeka zaidi, kampuni ya coca-cola imeingia mkataba na wauzaji wengi wa rejareja kutokuuza vinywaji vya pepsi, na kila mwisho wa mwezi coca-cola wanakulipa fedha taslimu kama faida yako uliyokuwa ukiipata ulipokuwa unauza vinywaji vya pepsi, pamoja na kupewa viti, meza na firiji.

Sina hakika kama tume ya biashara huru wanayo taarifa kuhusu huu uhuni unaofanywa na kiwanda cha vinywaji baridi cha coca-cola,au pengine tume nayo imechakachuliwa na makaburu.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,817
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,817 280
Wameanza mchezo wa TBL na SBL!!!
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Duh hii nchi kila kitu ni kuchakachua tu......
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
46
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 46 145
Wameanza mchezo wa TBL na SBL!!!
TBL nayo ipo chini ya utawala wa makaburu. Tume ya ushindani huru (jina la tume sina hakika kama nimelipatia au vipi) ilingilia kwa haraka na TBL walionywa kuheshimu biashara za washindani wao na walilipishwa faini kubwa.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,817
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,817 280
TBL nayo ipo chini ya utawala wa makaburu. Tume ya ushindani huru (jina la tume sina hakika kama nimelipatia au vipi) ilingilia kwa haraka na TBL walionywa kuheshimu biashara za washindani wao na walilipishwa faini kubwa.
Inabidi na hii kesi ipelekwe hukohuko ili utata uondolewe..........badala ya kushindana kwa kutoa huduma na bidhaa nzuri wao wanaingiza mbinu zao za ajabu!
 
I

Incredibo aly

Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
48
Likes
0
Points
0
I

Incredibo aly

Member
Joined Nov 24, 2010
48 0 0
Actualy i cant comment on that b'se in economics sense this products are substitute meaning they both fulfil the same want,lakini kama coca wanafanya hii sio nzuri and they will never win the market kwasababu taste and preference za watu zinabaki palepale
 
I

Incredibo aly

Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
48
Likes
0
Points
0
I

Incredibo aly

Member
Joined Nov 24, 2010
48 0 0
In my opinion pepsi should do the same.....!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,215
Likes
876
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,215 876 280
pepsi ilivyo ya low quality, i cant buy that idea kwamba coca eti wanaihujumu pepsi! ile soda yenye ladha km magadi au lamba lamba au askirimu eti leo iipige bao the mighty COCA COLA. sijui labda uswazi huko lkn huku kwetu kwa wajanja coke inabamba kichizi
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
46
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 46 145
pepsi ilivyo ya low quality, i cant buy that idea kwamba coca eti wanaihujumu pepsi! ile soda yenye ladha km magadi au lamba lamba au askirimu eti leo iipige bao the mighty COCA COLA. sijui labda uswazi huko lkn huku kwetu kwa wajanja coke inabamba kichizi
Kumbe coca-cola wanatumia mamilioni ya pesa kuzuia mauzo ya pepsi ili watu wa uswazi wasiendelee kunywa magadi?
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,881
Likes
305
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,881 305 180
Majimoto:

Heading ya thread na contents haviwiani!

Andika vizuri ili tuweze kuelewa unachomaanisha
 
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
868
Likes
49
Points
45
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
868 49 45
hili ni kweli kabisa mkuu, mmoja wa wapenzi wakubwa wa pepsi ni mimi na mara nyingi nikienda sehemu wameweka viti vya COCA COLA ukiuliza PEPSI unaambiwa hamna, sababu ni kwamba COCA wameweka viti na meza zao. lakini naona hii sio biashara nzuri, huwezi kumlazimisha mtu anywe kinywaji ambacho hakipendi. Kama soda yako haiuzi tafuta mbinu ili inunuliwe na sio kuzuia. Kuna siku moja nilikuwa kwenye hotel moja huko bagamoyo, nilikuwa nimelala kwenye kitanda karibu na bwawa la kuogelea. Mle ndani ya bwawa kulikuwa na jamaa wawili wanaoga, basi wakaja hadi pale nilipokuwepo mimi na kuniuliza mbona huna furaha, nikaambiwa nifuahi na nani wakati nipo alone, wakasema kwa sababu hunywi COCA na wakati huo nilikuwa nakunywa PEPSI. ndio niakjua kumbe haya majamaa ni mafanyakazi ya COCA. kwa kweli COCA hainyweki kabisa soko lake kwishney
 

Forum statistics

Threads 1,235,462
Members 474,585
Posts 29,222,964