CloudsTV kulikoni


Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
Jamani mimi ni mpenzi wa burudani na ni mpenzi sana kutizama TV,
ni mwezi kama na nusu hivi nilimsikia Mkurungezi wa cloudsFM akitutangazia wasikilizaji wa radio hiyo ujio wa CloudsTV na akatuambia tarehe 3 Dec ingekuwa hewani nimejaribu kui-search wenye Tv yangu bila mafanikio yoyote.kama kuna mtu yuko karibu na hawa watu atujulishe kulikoni na hiyo TV.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,400
Likes
5,784
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,400 5,784 280
Kwanza ilitakiwa iwe hewani siku wanahama nic kwenda mjengoni....1June...au 1July 09
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Bado ni propaganda twendelee kusubili wajameni
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
Nadhani watakuwa na tatizo hawa jamaa sio bure, au kuna mkono wa kifisadi unajaribu kuwazuia hawa vijana wa mjengoni wasiruke hewani?
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
106
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 106 160
Jamani mimi ni mpenzi wa burudani na ni mpenzi sana kutizama TV,
ni mwezi kama na nusu hivi nilimsikia Mkurungezi wa cloudsFM akitutangazia wasikilizaji wa radio hiyo ujio wa CloudsTV na akatuambia tarehe 3 Dec ingekuwa hewani nimejaribu kui-search wenye Tv yangu bila mafanikio yoyote.kama kuna mtu yuko karibu na hawa watu atujulishe kulikoni na hiyo TV.
Tatizo lililopo huenda ni la Kisheria na Taratibu.

TCRA hawawezi tena kutoa leseni ya Analogue TV kwa Players wapya. Ni digital tu.

Sasa upatikanaji wa masafa ya Digital yanategemea yale makampuni matatu yaliyopata Multiplexer Digital Broadcasting License ambao ni:

1. Basic Transmition Ltd (Muungano wa ITV na Star TV)
2. Agape Associates Limited (Agape TV na Wadau wake)
3. Star Media Limited (TBC + Wachina)

Mara masafa yao yakiwa tayari huenda Clouds Wakanunua services za digital transmission kutoka makampuni hayo.
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
Kwa habari nilizo zipata sasa hivi kutoka kwa mfanyakazi mmoja wakituo hicho ameniambia kuwa iko hewani tokea tar 23/12...sijui inapatikana kwa watu wa mjengoni tu maana sijasikia mtu kama inapatikana huku uswahilini kwangu.
 
Mbonea

Mbonea

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
640
Likes
4
Points
35
Mbonea

Mbonea

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
640 4 35
Wadau, inapatikana sema ina potea potea n inafyatuaga music tu full tym....
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,133
Likes
2,856
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,133 2,856 280
Kwa habari nilizo zipata sasa hivi kutoka kwa mfanyakazi mmoja wakituo hicho ameniambia kuwa iko hewani tokea tar 23/12...sijui inapatikana kwa watu wa mjengoni tu maana sijasikia mtu kama inapatikana huku uswahilini kwangu.
Wadau, inapatikana sema ina potea potea n inafyatuaga music tu full tym....
Iko hewani tangu Desemba 2009, kama alivyosema mdau hapo juu huwa wanapiga muziki tu, na katika skrini kwa chini pale sehemu yanapopita maandishi kuna maneno ya "Test Signal". Kumbuka kwamba hawajaweka logo yao katika Tv, ndio sababu inawachanganya sana wadau. Hope mambo yatakuwa hewani soon.
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,234
Likes
144
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,234 144 160
Iko hewani tangu Desemba 2009, kama alivyosema mdau hapo juu huwa wanapiga muziki tu, na katika skrini kwa chini pale sehemu yanapopita maandishi kuna maneno ya "Test Signal". Kumbuka kwamba hawajaweka logo yao katika Tv, ndio sababu inawachanganya sana wadau. Hope mambo yatakuwa hewani soon.
Ah kumbe hii ndo clouds Tv. Tena kwa chini kona kushoto kuna vimaandish vinazunguka 'HAPPY NEW YEAR 2010'.

Mi nlikua nkijiuliza Tv station gani hii?! Maana inakung'uta muziki 24/7 non stop!
Okkk! Well done clouds!
 

Forum statistics

Threads 1,215,822
Members 463,428
Posts 28,560,935