Clouds mnajiandaaje kupokea ushindi wa Mr. II (Sugu) ?


M

Mashayo

Member
Joined
May 29, 2007
Messages
22
Likes
0
Points
0
M

Mashayo

Member
Joined May 29, 2007
22 0 0
Clouds mnajiandaaje kupokea ushindi wa Mr. II (Sugu) ?
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,216
Likes
4,560
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,216 4,560 280
Waandae matamasha/welcome part Mbeya na Dodoma,, litawalipa sana.
 
QIDAQA

QIDAQA

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
16
Likes
0
Points
0
QIDAQA

QIDAQA

Member
Joined Nov 2, 2010
16 0 0
Te he he he he he
Inamaana wako kibiashara zaidi?
 
inols

inols

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
285
Likes
17
Points
35
inols

inols

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
285 17 35
wanajipendekeza vibaya kwa chama cha madhalimu na mafisadi, ambacho siku zao zinahesabika ktk dunia hii ya Tanzania.
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
wanajipendekeza vibaya kwa chama cha madhalimu na mafisadi, ambacho siku zao zinahesabika ktk dunia hii ya Tanzania.

Yani mimi nimeshawapiga chini hawa watu, watatangaza matangazo ya CCM miaka yote ijayo yote mpaka uchaguzi ujao tena......
wao na Habari Leo gazeti- nimesema sitaki kuliona ofisini kwangu kabisaaaaaa
Kama wanauwezo wa kutuadaa namna hiyo kwa ajili ya mshiko.......... Credibility zao ni zerrrrrrrrrrroo
 
M

Mdadisi

Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
55
Likes
0
Points
13
M

Mdadisi

Member
Joined Aug 1, 2007
55 0 13
kwani clouds ina bif na mshindi wa Mbeya mjini?
 
P

posh77

Member
Joined
May 3, 2010
Messages
51
Likes
0
Points
0
P

posh77

Member
Joined May 3, 2010
51 0 0
wATAJIBEBA WAZEE WA KUJIKOMBA,YANI WANAJIKOMBA MPAKA WANATIA HURUMA WAKO KINAFIKI ZAIDI,POOR CLOUDS FM HAMNA JIPYA
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
suguuuu umewachapa clouds fm bakora za macho,
watachonga barabara yako mwaka huu....
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Kibonde cjui atajificha wapi mbele ya mr 2(mh sugu).maana alikuwa anachonga sana
 
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2006
Messages
876
Likes
13
Points
35
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2006
876 13 35
Hongera Sugu. Kila la kheri kwenye fani yako mpya, although tutakumis jukwaani.

Tuache ushabiki. Sugu has no clue what to do as a mbunge. Dude has to learn fast. It will be interestiiiiiing. He is incumbent now. We are watching. And expecting a lot from you.

Bora hata Sugu, Godbless Lema ndio even worse. Huyu jamaa pamoja na utapeli wake, mjengoni ataenda kufanya nini? Seriously? Watu wamempiga chini Dr. Buriani ili kumuweka Lema. Hizi siasa hizi.
 
F

FM

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2009
Messages
202
Likes
2
Points
0
F

FM

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2009
202 2 0
Hureeeeeeeeee, hongera sana Mr. II a.k.a Sugu, umewakimbiza vibaaaaya mkubwa, UNATISHA. Tunatarajia uwakilishi makini mjengoni. Mungu akuongoze.
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
6,367
Likes
3,340
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
6,367 3,340 280
Hongera Sugu. Kila la kheri kwenye fani yako mpya, although tutakumis jukwaani.

Tuache ushabiki. Sugu has no clue what to do as a mbunge. Dude has to learn fast. It will be interestiiiiiing. He is incumbent now. We are watching. And expecting a lot from you.

Bora hata Sugu, Godbless Lema ndio even worse. Huyu jamaa pamoja na utapeli wake, mjengoni ataenda kufanya nini? Seriously? Watu wamempiga chini Dr. Buriani ili kumuweka Lema. Hizi siasa hizi.
Mkuu tumechoka na hiki CHAMA CHA MICHAKACHUAJI (CCM). INGEKUWA AMRI YANGU NINGEKIFUTIA HATA USAJILI MAANA KIMEGEUKA NA KUWA CHAMA CHA WAKOLONI WANOTUKANDAMIZA.

AKSANTE SLAA KWA KUWAAMSHA WATANZANIA, MAANA BILA JUHUDI ZAKO TUNGEKUWA BADO HATUJA MJUA MCHAWI WETU.
PIA AKSANTE KWA KULINDA MIPESA YETU, MAANA KIPINDI CHA UCHAGUZI, NI KIPINDI CHA MAVUNO KWA MICHAKACHUAJI.
 
inols

inols

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
285
Likes
17
Points
35
inols

inols

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
285 17 35
Nadhani hawa watangazaji wa Clouds baadhi yao kuna mgando mkali sana vichwani mwao ambao unatakiwa kuondolewa kwa maji ya betri! Hivi wanashindwa kusoma alama za nyakati, na hao ni nani kuwaambia wana mbeya mgombea yupi anafaa kuchaguliwa, hawa jamaa vipi, au wanadhani kuwa na mike kuna wapa hao uhuru wa kuongea chochote hata kama ni uharo! Nadhani sasa wanaelekea kuapauka sio kufulia tena
 
B

Boramaisha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
820
Likes
7
Points
0
B

Boramaisha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
820 7 0
Hongera Sugu. Kila la kheri kwenye fani yako mpya, although tutakumis jukwaani.

Tuache ushabiki. Sugu has no clue what to do as a mbunge. Dude has to learn fast. It will be interestiiiiiing. He is incumbent now. We are watching. And expecting a lot from you.

Bora hata Sugu, Godbless Lema ndio even worse. Huyu jamaa pamoja na utapeli wake, mjengoni ataenda kufanya nini? Seriously? Watu wamempiga chini Dr. Buriani ili kumuweka Lema. Hizi siasa hizi.
Nani aliyezaliwa na 'tag' ya upolitishani? Watajifunzia humo humo mjengoni. Wangapi wa CCM wanaolala usingizi mle na tunawaona?
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Hao clouds wameshachakachuliwa,kujikomba mbele zaidi.Halafu wanajifanya wanajua sana,kuonyesha kuegemea chama cha siasa katika biashara ni kosa kubwa sana hawajui wala hawalioni kwa sababu wanabwabwaja bila kusoma na kuchunguza mambo kwa kina.Ushabiki wenu wa ccm mpaka sasa umeshawaathiri mmepata wapinzani mtapoteza wateja nfikiri comment za wanaJF mnazipata,hata hivyo msihifu ssiem watawachakachulia muendelee kuwepo mjini.
 
Mpambalyoto

Mpambalyoto

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2010
Messages
752
Likes
2
Points
0
Mpambalyoto

Mpambalyoto

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2010
752 2 0
Hongera Sugu. Kila la kheri kwenye fani yako mpya, although tutakumis jukwaani.

Tuache ushabiki. Sugu has no clue what to do as a mbunge. Dude has to learn fast. It will be interestiiiiiing. He is incumbent now. We are watching. And expecting a lot from you.

Bora hata Sugu, Godbless Lema ndio even worse. Huyu jamaa pamoja na utapeli wake, mjengoni ataenda kufanya nini? Seriously? Watu wamempiga chini Dr. Buriani ili kumuweka Lema. Hizi siasa hizi.
Una hakika na craposis yako hii? JK alikuwa na clue gani ya kuwa rais? Amefikisha wapi Tanzania na chama chake CCM? Get your facts right before kuja kumwaga upupu hapa
 

Forum statistics

Threads 1,252,121
Members 481,988
Posts 29,796,704