Clouds kulikoni mbona mnashinikiza Mgombea wa ccm Kirumba. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds kulikoni mbona mnashinikiza Mgombea wa ccm Kirumba.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibwagizo, Mar 29, 2012.

  1. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika magazeti kipindi cha asubuhi breakfast.Wanadai eti wanakirumba wamchague kijana ambaye ni mzawa.Sasa mimi najiuliza hivi
    Clouds fm wanamjua Jaki Masamaki mgombea udiwani kata ya Kirumba kwa tiketi ya CCM kuliko wanakirumba wenyewe ambao sasa imasemekana kila kona anakopita kwa mguu anazomewa,wakidai toka ajiingize katika biashara aliacha mazoea na vijana wa Kirumba,na idadi kubwa hawamjui huyu jamaa, na huyu jamaa sio mzawa kama Clauds wanavodai.

    NAWASILISHA
     
  2. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Hata mimi nilimsikia mpuuzi PJ akitamka hili, mbona halizungumzii kwa Arumeru ambako Siyoi hafaham chochote?
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,466
    Likes Received: 1,572
    Trophy Points: 280
    Clouds ni CCM damu.
     
  4. m

    massai JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wanafiki hao,wanajipanga kufanya basday ya baba mwanaasha ndio maana unaona promo za kipumbavu zisizo na tafiti.na ukiona hivyo ujue kuna rushwa isha tembea hapo,wamepoteza mvuto kwa vijna na wapenda mabadiliko,kipindi chakusikiliza kilichobaki ni sports extra tu
     
  5. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Yule PJ ni gamba orijino. Hata usomaji wake wa magazeti huwa hasomi habari kuu za magazeti yote, anatafutaga ndani kijihabari kimoja kimfurahishacho yeye ndo anakisoma muda wote. Huwa sioni hata sababu ya kukiita kipindi chake "uchambuzi wa magazeti", bora angesema udondoaji wa gazeti moja kongwe la chama cha mapinduzi.
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Wanampigia kampeni kinamna
     
  7. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kuwashauri wanakirumba hapakuwepo haja ya kumtaja mgombe kwa jina, binafsi nikijua clauds kama chombo cha habari ambacho hakitakiwi kuonyesha mapenzi upande wowote.Wana jamvi kama mnakumbuka siku za nyuma media hii ilionekana Kumsema sana huyu Masamaki sana kupitia Jingle iliyokuwa ikiamasisha vijana wajishughulishe kama akina JAKI MASAMAKI kutoka Mwanza.Kwa hili Clauds mtajipotezea washabiki.
     
  8. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​pj ni janga la kitaifa
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    leo tena hasa heka heka kinahusika pia nw days dina naye anajifanya kuchambua ahata vtu asivyovijua..kukaa na ant sadaka bas anajihisi kujua saikososho kwa mapana ...anatumia kanuni zake ata kwenye issue za physical ye ana aply saikoloj.....nilikuwa nampenda lakin skuiz mhh UJUAJI WAKE UTAMZIDI ATA KIBONDE....jipange
     
  10. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,027
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Jaki Masamaki ni jamaa mbea hafai..si ndo huyu huyu anaetangaza kwamba anampelekaga Lady Jay Dee kwa waganga mwanza ati anaandaa show kua JD ataperform kumbe Jide yuko Ufaransa..huyu hana tofauti na Tapeli ni hafai..dah kweli magamba wameishiwa!! hadi madalali????

     
  11. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwanza mleta mada wewe ndo janga la kitaifa utakuaje great thinker alafu chanzo chako cha habari kikawa Clouds-Ruge we Bongo mgeni nini aaaargh
     
  12. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Clouds wameolewa na ccm kwa ndoa ya rushwa
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,997
    Likes Received: 8,443
    Trophy Points: 280
    naomba tuache kuiongelea topic yeyote inayohusu hiyo radio! radio magamba
     
  14. rweyy

    rweyy Senior Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    hivi tanzania inaenda wapi wewe kama mtangazaji unaanza kupiga kampeni Nape hafanye nini?hivi hata chuo alichosomea kilimufundisha hivyo kwa ufupi cloude fm munaboa kuna kipindi kimoja tu sport xtra
     
Loading...