Clouds FM kufungiwa?

  • Thread starter Kachanchabuseta
  • Start date

Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Kuna habari kuwa Clouds fm inaweza kufungiwa au wafanyakazi wake kufungiwa kutangaza Radioni maana wananchi wametoa malalamiko yao kwa TCRA kuwa watangazaji wake wanaporomosha matusi na kuzalilisha watu kwa maneno ya binafsi wakiwa wanatangaza

TCRA watakuwa wanawaonea?

Source: Majira
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Ili ku-judge kama ni uonevu au sio basi tuweke basi hata matusi mawili au matatu lakini yasiwe kama yale CCM walidai kutukanwa wakati wa kampeni wakati ni ukweli na sio matusi!
 
K

kibenya

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
384
Likes
66
Points
45
K

kibenya

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
384 66 45
hawaonewi tcra watakuwa sahihi
 
M

Mopalmo

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
510
Likes
38
Points
45
M

Mopalmo

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
510 38 45
watakua hawajawaonea,wamezidi kuingilia hasa mambo ya siasa,tena kwa kuegemea chama fulani,kwani ni nani asiyewafahamu kazi yao kusifia tu viongoz wa ccm,kwa nini wasitafute mada za msingi za kuongelea mpaka wazungumzie watu binafsi,au wanahongwa ili kufanya hivyo.nadhani TCRA ikemee tabia hizi kwa sababu ni kero kubwa kwa jamii.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,116
Likes
3,961
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,116 3,961 280
haifai kuwa redio ya kusikiliza bali inatakiwa iwe kijarida cha kitchen part tu................akina kibonde wanaharibu sana redio na mimi niliishaacha kusikiliza tangu niliipoona kuwa wamenunuliwa na mafisadi na ccm wakati wa uchaguzi............wamefulia........
CLOUDS HAWANA VIPINDI VYA KUELEIMISHA NA WALA HAWANA UWEZO WA KUELIMISHA....REDIO YAO IFUNGIWE KWANI HAPO BAADAE WANAWEZA KUWA WACHOCHEZI HASA MTU KM KIBONDE...........NOT WANTED IN MEDIA AENDE AKAGANGE NJAA CCM
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
310
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 310 180
What difference does it make? With or Without Clouds FM?
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
AS FOR ME,
clouds entertainment ni moja kati ya my most favourite medias to watch and listen!....

ninyi wengine na vijiba vyenu vya roho mtakufa navyo
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,154
Likes
600
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,154 600 280
AS FOR ME,
clouds entertainment ni moja kati ya my most favourite medias to watch and listen!....

ninyi wengine na vijiba vyenu vya roho mtakufa navyo
Kwa hiyo Mkuu Teamo... MAJIRA wana vijiba?
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,116
Likes
3,961
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,116 3,961 280
Upo kwa niaba ya kibonde...........wenzako walipata mgawo wa epa za ccm na mafisadi nawewe ulipata....km hukupata sijui ujasiri wa kusema haya unautoa wapi?.........au wewe ni mmoja wa wale akina ndiyo mzee?...tehe....tehe....tehe......nchi itasonga kidogo iwapo tu waut km nyie mtakuwa hampo
as for me,
clouds entertainment ni moja kati ya my most favourite medias to watch and listen!....

Ninyi wengine na vijiba vyenu vya roho mtakufa navyo
 
H

hinsy

Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
16
Likes
0
Points
3
H

hinsy

Member
Joined Feb 18, 2009
16 0 3
AS FOR ME,
clouds entertainment ni moja kati ya my most favourite medias to watch and listen!....

ninyi wengine na vijiba vyenu vya roho mtakufa navyo
tuko pamoja mkuu
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
What difference does it make? With or Without Clouds FM?
mkuu tafadhali bana rudisha ile avatar yako..nikiona ile avatar yako ya baiskeli nakumbuka mama gaude wangu kule amsterdam na baiskeli yake
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Kwa kusema ukweli clouds ni watu wa ajabu sana na nadhani wanawatumikia mafisadi(sisiem)
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
AS FOR ME,
clouds entertainment ni moja kati ya my most favourite medias to watch and listen!....

ninyi wengine na vijiba vyenu vya roho mtakufa navyo

Pole sana mzee wa Jahazi naona ajira yako iko matatani
 
N

NKUU

Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
0
N

NKUU

Member
Joined Dec 2, 2010
9 0 0
Mimi sioni tatizo la hii radio kutoa Kibonde wengine swafi,mi ninacho wasifu ni wabunifu na wanaenda na wakati,sasa anayesema wanamatusi basi wayaweke hapa tuyasome,
 
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,337
Likes
141
Points
160
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,337 141 160
Guys hawa jamaa ni Entertainment media house, what they do is Entertainment so tuwaache waburudishe, ukionwa unakwazwa waweza badilisha redio station tu ziko nyingi Redio Tumain, Wapo, Praise Power, Redio uhuru, Morning Star, TBC 1 nk
 
igwana123

igwana123

Senior Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
175
Likes
1
Points
35
igwana123

igwana123

Senior Member
Joined Nov 8, 2010
175 1 35
AS FOR ME,
clouds entertainment ni moja kati ya my most favourite medias to watch and listen!....

ninyi wengine na vijiba vyenu vya roho mtakufa navyo
Bara-bara kabisa chuki binafsi viva Clouds FM, angekuwa Mzungu mwekezaji basi kila mtu angewalamba miguu Mzawa mnataka kumuangusha acheni hayo!:angry:
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
Tbc=clouds fm

unaweza pata jibu la swali lako;;;;
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,330
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,330 4,818 280
Mimi sioni tatizo la hii radio kutoa Kibonde wengine swafi,mi ninacho wasifu ni wabunifu na wanaenda na wakati,sasa anayesema wanamatusi basi wayaweke hapa tuyasome,
Hujabisha hodi mkuu.......kuna chumba cha wageni kabla ya kuja huku!!
 
Z

Zamazamani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2008
Messages
1,638
Likes
364
Points
180
Z

Zamazamani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2008
1,638 364 180
Kweli Mti wenye matunda mazuri ndio hurushiwa mawe....pamoja na lawama zoooote ,cha kushangaza kila sehemu ya public ni Clouds FM inasikilizwa...Mhm ila kweli watu kama akina kibonde ndio wanaharibu ile ladha ya zamani ...anaboa sana siku hizi!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,371