Clouds Fm imefikia hatua ya kutembea na magari barabarani kutangaza Fiesta?

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Jun 19, 2016
2,591
2,000
Waungwana mko salama? Aisee siamini nilichoshuhudia yani ni media yetu hii hii au kuna lengine limewakumba?

CLOUDS FM imefikia hatua inatembea na magari mabarabarani kutangaza Fiesta?? Kweli? This means what ? Kuwa imepoteza covarage mjini??

Clouds waliokua wakitangaza pale studio mikocheni kuhusu tamasha lao la fiesta leo wamekua kama new product in town?

Nafikiri kuna kitu sio kawaida hawajamaa wanashida mahala
 

Kajolijo

JF-Expert Member
May 30, 2016
3,383
2,000
Ndio maana tunasema kuwepo vitu vingi ili kuwe na ushindani.. hawa wameshafunikwa, walikuwa wanamuita mvamizi sahizi wameanza kujikomba, wamesikia wenzio wamechukua wasanii wakongwe kama kina KONKI NA DULLY SYKS, Na wao wameanza kuokoteza watu waliowatupa zamani na kutopiga nyimbo zao kama kina BWANA MISOSI... WCB OYEEEEEEEEEEEEEEEEE
 

lulu za uru

JF-Expert Member
Aug 7, 2015
1,038
2,000
Ushindani mkubwa sababu master mind anaumwa clouds imekuwa ndogo duuuu kwl kila lenye mwanzo radio yao nayo imekuwa radio ya matangazo
 

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Feb 4, 2015
9,237
2,000
Toka mwezi ta tano hadi leo ni karibu miezi 6 bila mkurugenzi wa vipindi. Waazime toka radio nyingine kwa muda kama part time job, Ruge akirudi akute salama.
 

carcinoma

JF-Expert Member
Mar 5, 2017
4,853
2,000
Na CCM ikipata mpinzani imara tutaona maendeleo tu.
Sasa hivi wanajiona miungu watu kama clouds kipindi ch nyuma
 

Slim5

JF-Expert Member
Jan 7, 2014
25,557
2,000
Ndio maana tunasema kuwepo vitu vingi ili kuwe na ushindani.. hawa wameshafunikwa, walikuwa wanamuita mvamizi sahizi wameanza kujikomba, wamesikia wenzio wamechukua wasanii wakongwe kama kina KONKI NA DULLY SYKS, Na wao wameanza kuokoteza watu waliowatupa zamani na kutopiga nyimbo zao kama kina BWANA MISOSI... WCB OYEEEEEEEEEEEEEEEEE
BWANA MISOSI?
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
49,341
2,000
Waungwana mko salama? Aisee siamini nilichoshuhudia yani ni media yetu hii hii au kuna lengine limewakumba?

CLOUDS FM imefikia hatua inatembea na magari mabarabarani kutangaza Fiesta?? Kweli? This means what ? Kuwa imepoteza covarage mjini??

Clouds waliokua wakitangaza pale studio mikocheni kuhusu tamasha lao la fiesta leo wamekua kama new product in town?

Nafikiri kuna kitu sio kawaida hawajamaa wanashida mahala
Umekuja lini mjini??? PA zipo miaka yote.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom