Clouds fm Geita inakatakata hovyo kwa muda mrefu sasa

exalioth

JF-Expert Member
Jun 22, 2016
958
1,000
Hii inahusu redio ya watu clouds fm. Geita hatuwapati kabsa inakata kila mara, ni miezi miwili sasa tatizo hili, Mnapatikana usiku tu, mchana ndo kimya kabsa

Wahusika wa mambo haya fanyeni marekebisho.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom