Clips: Cheka unenepe! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clips: Cheka unenepe!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Invisible, Nov 20, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Nov 20, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Nimerejea huku baada ya kuandikiwa PM kadhaa kuwa clips zinahitajika kwa sana ili watu kuweza kuvunjika mbavu.

    Kama umekaa na watu wengi usifungue hii clip (chini) maana kicheko chake kinaweza kuwafanya wahisi hauko sawa...

    Hebu download uvunjike mbavu!

    Click here to Download:

    BALAA
     
  2. L

    Lorah JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2008
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aiseee ni balaa kweli yani dah
     
  3. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh! Teh! Teh! Akome kujisaidia vichakani
     
  4. Mchana

    Mchana Senior Member

    #4
    Nov 21, 2008
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 171
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mimi sijacheka............kwa urefu ule ...................................unaweza kufikia kifuani
     
  5. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamaa atakuwa ameweka historia maishani! Na mtambo wa farasi ulivyo!
     
Loading...