Class Re-union Moshi Technical (1987)


A

Advisor

Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
40
Likes
0
Points
0
A

Advisor

Member
Joined Jan 10, 2008
40 0 0
CLASS RE-UNION MOSHI TECHNICAL (1987)

Wengi wameomba kila mtu aliyekuwepo Moshi Tech mwaka 1987 ahusishwe, hata kama alikuwa kidato cha kwanza mwaka huo. Wengi wanaelekea kukubaliana na pendekezo hilo pia.
Naomba hata wale waliokua vidato vya chini (kidato cha 1 mpaka cha 3) watume majina yao kupitia: betapromotions@gmail.com ili wapate taarifa zingine muhimu. Tuendelee kuwajulisha pia wasiopitia mtandao mara kwa mara.
Tunaendelea kupata majina na mapendekezo ya wale wanaotarajia kushiriki.
Ahsanteni sana!
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
CLASS RE-UNION MOSHI TECHNICAL (1987)

Wengi wameomba kila mtu aliyekuwepo Moshi Tech mwaka 1987 ahusishwe, hata kama alikuwa kidato cha kwanza mwaka huo. Wengi wanaelekea kukubaliana na pendekezo hilo pia.
Naomba hata wale waliokua vidato vya chini (kidato cha 1 mpaka cha 3) watume majina yao kupitia: betapromotions@gmail.com ili wapate taarifa zingine muhimu. Tuendelee kuwajulisha pia wasiopitia mtandao mara kwa mara.
Tunaendelea kupata majina na mapendekezo ya wale wanaotarajia kushiriki.
Ahsanteni sana!
Sasa hiyo siyo "class reunion" tena, ipe jina lingine! Alumni association ingekuwa bora zaidi ingewakutanisha wote wa zamani na sasa. Ushauri wangu tu, sihusiki na hiyo shule.
 
A

Advisor

Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
40
Likes
0
Points
0
A

Advisor

Member
Joined Jan 10, 2008
40 0 0
Class Re-union inaandaliwa na '87 class with the rest as invitees.
 

Forum statistics

Threads 1,235,719
Members 474,712
Posts 29,231,706