Class Re-Union (Class of '87 - Moshi Technical)


A

Advisor

Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
40
Likes
0
Points
0
A

Advisor

Member
Joined Jan 10, 2008
40 0 0
Nimeombwa kutoa tangazo lifuatalo:

Class Re-union moshi tech
Tunaomba kuwajulisha wale wote waliohitimu shule ya sekondari ya ufundi Moshi (Moshi Technical School), mwaka 1987 kuwa tunatarajia kukutana tena baada ya miaka zaidi ya 20 (Class Re-union) mwisho wa mwaka huu (Nov 2008).
Tunaomba watakaopata taarifa hii watusaidie kufanya mambo 2:
1. Watume email kupitia betapromotions@gmail.com ikiwa na subject, Class Re-union, na
2. Wawajulishe wengine wote wanawaowafahamu ili tuweze kuwa kujua idadi ya watakaoweza kuhudhuria.
Tunaomba pia wale wanaoishi Dar watujulishe ili waweze kusaidia sehemu za maandalizi.
Tunawaomba wote watakaopata taarifa hii waweze kuhudhuria ili tukumbushane tulipotoka, zaidi ya miaka 20 iliyopita.
Tunatarajia kuwa na ugeni kama akina E. Malale, Kasenge, A. Munuo, I. Malisa (na Obelini), Mpande, Pyuza na wengine watakaopatikana.
Ahsanteni sana!
 
L

lageneral

Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
61
Likes
0
Points
0
L

lageneral

Member
Joined Mar 24, 2007
61 0 0
Mkikutana changieni hata kitu kidogo kwa ajili ya Moshi tech.Any thing will count much.Siku zijazo anzisheni Moshi tech Alumnu Association ambayo iatashirikisha wanafunzi wote waliosoma shuleni hapo.
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,532
Likes
582
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,532 582 280
Very nice idea indeed! However I was just a "ndama" on that year. Would be happy to be a "server" on that celebrations...mmhh "pozo" kama kazi..please invite Mzee Lekey to prepare a "bondo" for you.
I would be happy to see Mr. Munuo...I still remember him serving six strokes (super six) on my buttocks while smilling as if we are chatting. Hey, never ever forget to invite Mr. Mboya(english teacher),I would like to see how he looks like when I'm not scared of his presence. I wish you would invite Mrs. Zera Msuya..the golden mama...best teacher of chemistry i have ever met. Hey, you think I won't be there b'se I'm not the 87 class? I willl .OK? Four 4 and ndama are compatible so I wanna be serving you a bondo right there.

Please Moshi Tech alumin, let's make sure this succed and there after 88, 89, 90(mine) etc.
Remember: MOSHI TECH IS(WAS?) SUCH A GREAT SCHOOL UNDER THE HUMBLE LEADERSHIP OF MR. MALALE.
 
A

Advisor

Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
40
Likes
0
Points
0
A

Advisor

Member
Joined Jan 10, 2008
40 0 0
TzPride na wengine,

Hata kama ulikuwa ndama wakati huo, napendekeza peleka jina lako kwenye email address iliyotolewa hapo juu ili upate ushauri wa wahusika. Nimeona kwenye blogu zingine watu wengi wamependekeza kuwe na wahitimu wengi zaidi ya Class '87. Kwa hiyo inaelekea kama mtakuwa wengi inaweza kusaidia
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135
Nimeombwa kutoa tangazo lifuatalo:

Class Re-union moshi tech
Tunaomba kuwajulisha wale wote waliohitimu shule ya sekondari ya ufundi Moshi (Moshi Technical School), mwaka 1987 kuwa tunatarajia kukutana tena baada ya miaka zaidi ya 20 (Class Re-union) mwisho wa mwaka huu (Nov 2008).
Tunaomba watakaopata taarifa hii watusaidie kufanya mambo 2:
1. Watume email kupitia betapromotions@gmail.com ikiwa na subject, Class Re-union, na
2. Wawajulishe wengine wote wanawaowafahamu ili tuweze kuwa kujua idadi ya watakaoweza kuhudhuria.
Tunaomba pia wale wanaoishi Dar watujulishe ili waweze kusaidia sehemu za maandalizi.
Tunawaomba wote watakaopata taarifa hii waweze kuhudhuria ili tukumbushane tulipotoka, zaidi ya miaka 20 iliyopita.
Tunatarajia kuwa na ugeni kama akina E. Malale, Kasenge, A. Munuo, I. Malisa (na Obelini), Mpande, Pyuza na wengine watakaopatikana.
Ahsanteni sana!



??????


November is not far!



.
 

Forum statistics

Threads 1,250,284
Members 481,278
Posts 29,727,080