City Fathers where are you?


BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
main.jpg

City Fathers, where are you? Still sleeping:The continuing complacency of Dar es Salaam city authorities is now being usefully exploited by enterprising people like this young man, who was yesterday pictured `voluntarily` filling the gaping potholes at the Upanga/Kisutu Streets junction with gravel that only he knows where and how he got it - and stretching out his hand for money tips from the presumably grateful drivers of passing vehicles.
 
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2007
Messages
619
Likes
2
Points
0
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2007
619 2 0
Bubu... heshima Mkuu lakini hiyo picha umetuwekea ya lile kanisa ambapo mass ya Balali ilisomwa.... is it intentional au ni error!!!
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Bubu... heshima Mkuu lakini hiyo picha umetuwekea ya lile kanisa ambapo mass ya Balali ilisomwa.... is it intentional au ni error!!!
Wewe kweli huko mbali na nchi yenu,
ndio maana tunasema watanzania wengi wanaibiwa kwa kutojishughulisha kujua hali halisi ya nchi yetu.

Hii ni Dar es salaam na hii ndio hali halisi ya sehemu kibao zilivyo ndani ya Tanzania yetu
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
Bubu... heshima Mkuu lakini hiyo picha umetuwekea ya lile kanisa ambapo mass ya Balali ilisomwa.... is it intentional au ni error!!!
Hebu vaa hiyo miwani yako uangalie tena hiyo picha!!!! Duh!!!! Na hiyo gari hapo pembeni yenye plate numbers za Tanzania ilibebwa ikapelekwa Washington? :confused:
 
M

Msesewe

Senior Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
102
Likes
0
Points
0
M

Msesewe

Senior Member
Joined Jul 20, 2007
102 0 0
Unajua ndio maana tunazidi kufanywa wajinga na viongozi wetu. Kuna watu wanajifanya wana uchungu kweli na nchi hii kumbe hata hawaijui. Njoo Bongo kaka ujionee mwenyewe msikae tuu huko ughaibuni
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Unajua ndio maana tunazidi kufanywa wajinga na viongozi wetu. Kuna watu wanajifanya wana uchungu kweli na nchi hii kumbe hata hawaijui. Njoo Bongo kaka ujionee mwenyewe msikae tuu huko ughaibuni
Inawezekana huyu sio mzaliwa wa tanzania au sio mtanzania kabisa kaka, kwani hata numba za gari zinajinyesha kuwa hiyo ni Tanzania kaka, sasa kama haya magari yalikuwa kwenye mazishi ya Balali wakati mazishi yalikuwa ya siri hapo sijui.

Kwa njia hii itakuwa vigumu sana, tunapiga kelele jinsi ya kuwafikia wananchi vijijini ili kuwaelimisha hali halisi ya Tanzania na ukweli kuhusu nchi yetu, kumbe hata huku wapo jamani, sasa tunaanzia wapi kama ndio hivi jamani??

Eeh Mungu tubariki......
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Bubu... heshima Mkuu lakini hiyo picha umetuwekea ya lile kanisa ambapo mass ya Balali ilisomwa.... is it intentional au ni error!!!
Muelimisheni jamani,

amepotoka tu, machungu ya kufiwa au msiba unaokugusa kwa namna moja au nyingine si kadhia ndogo, pia si wote humu wamewahi kufika Dar es Salaam ;) , au mitaa hiyo,

sic! (w'benefit of a doubt) mnajuaje kama 'Balali' anayemzungumzia ndio huyo huyo 'Balali' mnayemsema nyie?... ukinyoosha hiyo barabara kulia (kisutu) kuna temple za Kihindi, labda alikuwa anakusudia huko (?)

...Mkuu hapo ni Haidery plaza hapo, mitaa ya Indira Gandhi.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
main.jpg

City Fathers, where are you? Still sleeping:The continuing complacency of Dar es Salaam city authorities is now being usefully exploited by enterprising people like this young man, who was yesterday pictured `voluntarily` filling the gaping potholes at the Upanga/Kisutu Streets junction with gravel that only he knows where and how he got it - and stretching out his hand for money tips from the presumably grateful drivers of passing vehicles.
...'MultiNetAfrica', ...Bongo hiyo HAIJALISHI KAMA UNAVUNJA SHERIA AU LA, akili kumkichwe almuradi mkono wenda kinywani, kujiajiri ni akili yako tu. Hapo ni sehemu mojawapo tu, ubaya ni kitovuni mwa jiji, huko mitaani kwetu ni jambo la kawaida kabisa...

tushasahau mambo ya serikali za mitaa na hadithi zao zisokwisha, mara ooh, hatuna fungu la pesa, mara ooh, tunasubiri ruzuku toka serikali kuu, mara ooh... mipango ya mungu!
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,239,982