Chuo kipi kizuri kwa ajili ya kozi ya famasia?


B

billah

New Member
Joined
Dec 3, 2016
Messages
4
Likes
1
Points
3
B

billah

New Member
Joined Dec 3, 2016
4 1 3
Wakuu naombeni mnijuze kuhusu chuo kizuri kwa ajili ya kozi ya famasia na gharama zake.

Pia napenda kujua kazi za mfamasia hapa Tanzania.
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,252
Likes
2,487
Points
280
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,252 2,487 280
Wakuu naombeni mnijuze kuhusu chuo kizuri kwa ajili ya kozi ya famasia na gharama zake.

Pia napenda kujua kazi za mfamasia hapa Tanzania.
Kama unazungumzia level ya shahada tuna Muhimbili na Bugando

Ada zake tafuta kitabu cha TCU
 
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
1,650
Likes
632
Points
280
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
1,650 632 280
Pharmacy utaishia kuuza duka tu, achana na hiyo course
 
torvic

torvic

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
1,969
Likes
3,481
Points
280
torvic

torvic

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
1,969 3,481 280
kwa sekta ya afya kozi nzuri ususani kipindi hiki mm naona ni laboratory technology labda na md
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,252
Likes
2,487
Points
280
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,252 2,487 280
kwa sekta ya afya kozi nzuri ususani kipindi hiki mm naona ni laboratory technology labda na md
Labda na MD.

Aisee una shida mkuu
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
kwa sekta ya afya kozi nzuri ususani kipindi hiki mm naona ni laboratory technology labda na md
Umesema kweli kabisa
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Google vyuo vya afya Tz utapata orodha yote.
 
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
6,127
Likes
3,617
Points
280
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
6,127 3,617 280
Mambo yako laboratory! MD utaishia kuhangaika na part time kwenye hospitali za watu baada ya saa za kazi! Ni gharama sana MD kujiajiri! Pharmacy inafuatia kwa uzuri baada ya laboratory japo kazi yake haina hadhi sana maana mbele ya jamii pharmacist ni muuza madawa japo ni nzuri kwa urahisi wa kujiajiri
 
Meja M

Meja M

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
545
Likes
416
Points
80
Age
25
Meja M

Meja M

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
545 416 80
njoo Kilimanjaro School of Pharmacy-KCMC ndo the best kwasasa nitafte nkupe details nasoma hapo mie, ila jua pharmacy ipo marketable kinoma yaan
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,252
Likes
2,487
Points
280
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,252 2,487 280
Mambo yako laboratory! MD utaishia kuhangaika na part time kwenye hospitali za watu baada ya saa za kazi! Ni gharama sana MD kujiajiri! Pharmacy inafuatia kwa uzuri baada ya laboratory japo kazi yake haina hadhi sana maana mbele ya jamii pharmacist ni muuza madawa japo ni nzuri kwa urahisi wa kujiajiri
Hebu niambie uzuri wa Medical Lab over Pharmacy..tusifike huko kwa MD,just pharmacy then nitajua una uelewa kiasi gani wa fani za afya
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,696