Chuo cha kilimanjaro institute ni kizuri kwa coarse ya IT? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo cha kilimanjaro institute ni kizuri kwa coarse ya IT?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dottoz, Mar 8, 2012.

  1. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 80
    Jaman naomben kujua kuhusu chuo hki cha kilimanjaro international institute je ni kizuri?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Kiko nchi gani?
     
  3. G

    GHANI JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    MKUU NI FRESH UKAJA UDSM PALE CoICT kuna program nzuri tu kama Telecom engineering, Computer science, computer engineering kuliko, kutafuta vyuo vilivyojificha na visivyojulikana mwenendo wake.
     
  4. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 80
    sawa mkuu ila mie nimemaliza form 4 mwaka jana,vp naweza pata form ya kujiunga?
     
  5. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,850
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160

    Hii ni sawa na kuambiwa vua shati wewe unakimbilia kuvua kaptura. Jamaa kauliza juu ya KII kipo wapi na kama ni kizuri wewe unaleta CoICT wapi na wapi? Kama huna jibu nyamazaga basi siyo lazima uandike.
    K
    ujibu swali nimegoogle nikaibuka na hawa wako USA kwa Obama : Kilimanjaro International: President's Message

    Pia kuna hawa wako Arusha: KIITEC

    Hivyo tandaa ujionee mzee
     
  6. d

    dav22 JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mbona cjawahi hata kukickia hiki??
     
  7. G

    GHANI JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mkuu mbona unatoa povu saana, nakuongea utumbo mwingi, mambo ya Obama yanahusiana vipi na elimu ya hicho chuo na kuna vyuo kibao USA ni bomu nyie ndio wale hamkawii kugeukia ukuta ukiona WAZUNGU.....
     
  8. wakozuka

    wakozuka Member

    #8
    Jan 15, 2013
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    wakubwa chuo kipo arusha na mimi ni mwanafunzi hapo mwaka wa tatu and Accreditation status yake ni full. pia kiko very modern zaidi chini ya ufaransa na schnider electronics kwa wale wa automation. for more info contact me please
     
Loading...