Chuo cha Jordan (Morogoro) CCM wakosa vijana wa kugombea nafasi chuoni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo cha Jordan (Morogoro) CCM wakosa vijana wa kugombea nafasi chuoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kayabwe, Jun 2, 2012.

  1. Kayabwe

    Kayabwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    UVCCM-Chuo cha Jordan chama kinakimbiwa ile mbaya hii ni baada ya kuwekwa tangazo mara mbili na wanachuo kumkashifu katibu na baadae kuamua kulitoa.Jamana ccm hawana wanachama vyuo vikuu.
     
  2. Tume ya Katiba

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,892
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kuishi morogoro ndo nasikia leo kuna chuo kinaitwa jordan
     
  3. waziri/saidi

    waziri/saidi Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kipo bana,ni cha kanisa katoliki kisichobagua dini na kimeanza ths yr
     
  4. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jordan Univ haijaanza mwaka huu mkuu,ipo muda kidogo,ni branch ya St Augustine University
     
  5. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 737
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wakawachukue wa UDOM wakagombe.
     
  6. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 737
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    M4C ni jibu.
     
  7. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,617
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Tume ya Katiba wewe unaweza geuza kekundu kuwa keupe..uzandiki coz of itikadi
     
  8. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,096
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu unaongelea enzi zile binti mrembo anaitwa kishtobe?
     
  9. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 440
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni ile iliyokuwa Salvatorian Institute of Philosophy & Theology.
     
  10. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,379
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uliwahi kuishi morogoro halafu ikawaje?? Ukafa? Ukahama? Mr zombie chuo kilijengwa baada yako
     
  11. m

    mvunjamiwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kipo maeneo ya nanenane kabla hujafika viwanja vya maonyesho.
     
  12. K

    Kyindokyakombe Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SAFI. cdm tawi la JORDAN nanyi tafuteni wanachama zaidi msilale.
     
Loading...