Chuo au taasisi gani nitapata elimu inayohusu masuala ya kufanya kazi melini

Justine_Dannie

JF-Expert Member
Dec 1, 2014
1,941
2,000
Habari ndugu zangu,
Naomba kupewa taarifa Kwa yeyote anaefahamu kwa Dar es salaam ni wapi chuo au taasisi inayotoa elimu inayohusu masuala ya kufanya kazi melini (kwenye meli)
Taasisi inayofundisha mambo kama
1 first aid
2 fire fight
3 swimming na kadhari..
Nahitaji sana hii kitu, asante na muwe na majukumu mema.

Sent using Samsung galaxy A9 ⑥
 

remedy50

JF-Expert Member
Apr 14, 2014
677
500
Habari ndugu zangu,
Naomba kupewa taarifa Kwa yeyote anaefahamu kwa Dar es salaam ni wapi chuo au taasisi inayotoa elimu inayohusu masuala ya kufanya kazi melini (kwenye meli)
Taasisi inayofundisha mambo kama
1 first aid
2 fire fight
3 swimming na kadhari..
Nahitaji sana hii kitu, asante na muwe na majukumu mema.

Sent using Samsung galaxy A9 ⑥
Dar-es-Salaam Marine Institute ( DMI ).

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Masiya

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
6,953
2,000
Habari ndugu zangu,
Naomba kupewa taarifa Kwa yeyote anaefahamu kwa Dar es salaam ni wapi chuo au taasisi inayotoa elimu inayohusu masuala ya kufanya kazi melini (kwenye meli)
Taasisi inayofundisha mambo kama
1 first aid
2 fire fight
3 swimming na kadhari..
Nahitaji sana hii kitu, asante na muwe na majukumu mema.

Sent using Samsung galaxy A9 ⑥

Jina sahihi ni DAR ES SALAAM MARITIME INSTITUTE (DMI)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom