Chunya yaenda CCM pamoja na wasimamizi kuwekwa ndani


M

mwalimumpole

Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
48
Likes
0
Points
0
M

mwalimumpole

Member
Joined Oct 17, 2010
48 0 0
JIMBO LA LUPA CHUNYA LIMECHUKULIWA NA CCM, NA WALE MAAFISA WA UCHAGUZI WALIOTUHUMIWA KWA UCHAKACHUAJI NA KUSHIKILIWA NA DOLA WAMEACHIWA BILA MAELEZO YA MAANA :peep:
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,485
Likes
421
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,485 421 180
Kwa amri ya Mkuu wa ufisadi ilinidi waachiwe Kikwete anatufaribia nchi yetu na ufisadi wake
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Kwa kuwa kosa ni la CCM ambao wako above the law
 
C

CCM

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
44
Likes
1
Points
0
C

CCM

Member
Joined Nov 3, 2010
44 1 0
Mwenye uchungu na nchi yake akawafungulie mashtaka akiwa na ushahidi na sio kulalama hapa kama zuzu!
 
C

CCM

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
44
Likes
1
Points
0
C

CCM

Member
Joined Nov 3, 2010
44 1 0
Mwenye uchungu na nchi yake akawafungulie mashtaka mahakamani akiwa na ushahidi na sio kulalama hapa kama zuzu!
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Mwenye uchungu na nchi yake akawafungulie mashtaka mahakamani akiwa na ushahidi na sio kulalama hapa kama zuzu!

M -ngese wewe:A S angry::A S angry:
 
C

Challenger M

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
81
Likes
0
Points
13
C

Challenger M

Member
Joined Oct 31, 2010
81 0 13
We pimbi kweli uliona.toka lini kesi ya nyani kula mahindi hakimu tumbili binadamu akashinda ndio maana namkumbuka sana mtikila anavyodai katiba mpya na mkikubali tu kutoa katiba mpya mmekwishaaaaaaaaaa
 
M

mwalimumpole

Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
48
Likes
0
Points
0
M

mwalimumpole

Member
Joined Oct 17, 2010
48 0 0
Mwenye uchungu na nchi yake akawafungulie mashtaka mahakamani akiwa na ushahidi na sio kulalama hapa kama zuzu!


UNAYEJIITA CCM KAPIMWE AKILI MAANA UNAONGEA PUMBA TU HAPA. HILI NI JUKWAA LA WELEVU HUKUSTALI KUWEPO HUMU :peep:
 
C

CCM

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
44
Likes
1
Points
0
C

CCM

Member
Joined Nov 3, 2010
44 1 0
Hivi kutukana ndio werevu. Kukuonesha kuwa nimekuzidi werevu hutasikia tusi lolote toka kwangu MARIA, CHALLENGER NA MWALIMU. Ni mara ngapi katika historia hii hii ya vyama vingi watu wameenda mahakamani na wakapata haki? Tumieni takwimu na sio matusi. Je, si dokta Slaa anayesema kila siku mahakama ilithibitisha aliibiwa kura 5,000? Hiyo ilikuwa mahakama ya tumbili?

Jengeni hoja, si vioja
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,465
Likes
1,517
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,465 1,517 280
Mwenye uchungu na nchi yake akawafungulie mashtaka akiwa na ushahidi na sio kulalama hapa kama zuzu!
The inbreeding is certainly obvious in your family.
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,449
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,449 280
Mwenye uchungu na nchi yake akawafungulie mashtaka akiwa na ushahidi na sio kulalama hapa kama zuzu!
Kwani wewe umejiunga na JF kwa ajili ya nini? Hivi huo si mchango wa member? Ulitakiwa kuonyesha kwa ushahidi namna gani huyu ni 'zuzu'. Wewe una uchungu na Tanzania au ni Msomali?
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,449
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,449 280
Hivi kutukana ndio werevu. Kukuonesha kuwa nimekuzidi werevu hutasikia tusi lolote toka kwangu MARIA, CHALLENGER NA MWALIMU. Ni mara ngapi katika historia hii hii ya vyama vingi watu wameenda mahakamani na wakapata haki? Tumieni takwimu na sio matusi. Je, si dokta Slaa anayesema kila siku mahakama ilithibitisha aliibiwa kura 5,000? Hiyo ilikuwa mahakama ya tumbili?

Jengeni hoja, si vioja
Alisema 3,000 na sio 5,000!
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,449
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,449 280
Hivi kutukana ndio werevu. Kukuonesha kuwa nimekuzidi werevu hutasikia tusi lolote toka kwangu MARIA, CHALLENGER NA MWALIMU. Ni mara ngapi katika historia hii hii ya vyama vingi watu wameenda mahakamani na wakapata haki? Tumieni takwimu na sio matusi. Je, si dokta Slaa anayesema kila siku mahakama ilithibitisha aliibiwa kura 5,000? Hiyo ilikuwa mahakama ya tumbili?

Jengeni hoja, si vioja
Hivi 'zuzu' sio tusi?
 
M

Mugerezi

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2007
Messages
456
Likes
3
Points
35
M

Mugerezi

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2007
456 3 35
mwenye uchungu na nchi yake akawafungulie mashtaka mahakamani akiwa na ushahidi na sio kulalama hapa kama zuzu!
kwahiyo wewe so called ccm umejenga hoja hapo au?
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
quote_icon.png
Originally Posted by CCM
viewpost-right.png

Mwenye uchungu na nchi yake akawafungulie mashtaka akiwa na ushahidi na sio kulalama hapa kama zuzu!

sasa naona tunaanza kutafunan wenyewe kwani msomali sio mtu, rage yupo bungeni sas ngaja alshabaab wainge kudadadeki
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,255
Likes
567
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,255 567 280
Mwenye uchungu na nchi yake akawafungulie mashtaka akiwa na ushahidi na sio kulalama hapa kama zuzu!
Mahakamani kwa wale majaji yeboyebo waliochaguliwa na anayelalamikiwa?
 
M

Mugerezi

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2007
Messages
456
Likes
3
Points
35
M

Mugerezi

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2007
456 3 35
Hii forums naona imevamiwa sasa maana thread nyingine hazina kichwa wala mkia na wala haziihusiani na uchaguzi lakini unazikuta huku. Please Mod ebu jaribu kutoa vitu visivyo husika. Maana tunajaza mapage kwa vitu visivyo vya msingi.
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,518
Likes
3,892
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,518 3,892 280
Hivi kutukana ndio werevu. Kukuonesha kuwa nimekuzidi werevu hutasikia tusi lolote toka kwangu MARIA, CHALLENGER NA MWALIMU. Ni mara ngapi katika historia hii hii ya vyama vingi watu wameenda mahakamani na wakapata haki? Tumieni takwimu na sio matusi. Je, si dokta Slaa anayesema kila siku mahakama ilithibitisha aliibiwa kura 5,000? Hiyo ilikuwa mahakama ya tumbili?

Jengeni hoja, si vioja

Una akili ka Zubeda!!!
 
Van Walter

Van Walter

Senior Member
Joined
Jun 16, 2009
Messages
171
Likes
4
Points
35
Van Walter

Van Walter

Senior Member
Joined Jun 16, 2009
171 4 35
Hivi kutukana ndio werevu. Kukuonesha kuwa nimekuzidi werevu hutasikia tusi lolote toka kwangu MARIA, CHALLENGER NA MWALIMU. Ni mara ngapi katika historia hii hii ya vyama vingi watu wameenda mahakamani na wakapata haki? Tumieni takwimu na sio matusi. Je, si dokta Slaa anayesema kila siku mahakama ilithibitisha aliibiwa kura 5,000? Hiyo ilikuwa mahakama ya tumbili?

Jengeni hoja, si vioja
msameheni huyo jamani nadhan yuko kwenye siku zake za mwezi huyu mwanamke. siunajuwa wanawake wa ccm wakiwa kwe hedhi kwa kuongea utumbo.
 

Forum statistics

Threads 1,238,898
Members 476,226
Posts 29,336,063