Chuki dhidi ya damu ya kunguni Ndugai ndiyo kiini cha sakata la CAG

comte

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
2,359
Points
2,000

comte

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
2,359 2,000
Sioni msingi wa mgogoro kati ya Bunge likiongozwa na spika wake na CAG isipokuwa chuki dhidi ya mwenye damu ya kunguni Ndugae. Msingi wa chuki unaweza kuwa ni namna anavyoshughulika na nidhamu ya wabunge hasa akina LEMA et al. Ngugae amukuwa kama Rais Trump kila afanyalo linamajibu hata kabla halijafika mwisho. kwa maoni yangu:-
  • chanzo cha sakata hili ni CAG kudharilisha haiba ya bunge;
  • pamoja na kelele zote utendaji wa CAG haujaathiriwa na sakata hili;
  • sote kwa kukosa hekima tumepoteza mda wa maana kuhangaika na jambo lisilo na tija
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,246
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,246 2,000
Sioni msingi wa mgogoro kati ya Bunge likiongozwa na spika wake na CAG isipokuwa chuki dhidi ya mwenye damu ya kunguni Ndugae. Msingi wa chuki unaweza kuwa ni namna anavyoshughulika na nidhamu ya wabunge hasa akina LEMA et al. Ngugae amukuwa kama Rais Trump kila afanyalo linamajibu hata kabla halijafika mwisho. kwa maoni yangu:-
  • chanzo cha sakata hili ni CAG kudharilisha haiba ya bunge;
  • pamoja na kelele zote utendaji wa CAG haujaathiriwa na sakata hili;
  • sote kwa kukosa hekima tumepoteza mda wa maana kuhangaika na jambo lisilo na tija
Kwani huyo Lema yuko ofisi ya CAG?!
 

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
6,362
Points
2,000

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
6,362 2,000
Sioni msingi wa mgogoro kati ya Bunge likiongozwa na spika wake na CAG isipokuwa chuki dhidi ya mwenye damu ya kunguni Ndugae. Msingi wa chuki unaweza kuwa ni namna anavyoshughulika na nidhamu ya wabunge hasa akina LEMA et al. Ngugae amukuwa kama Rais Trump kila afanyalo linamajibu hata kabla halijafika mwisho. kwa maoni yangu:-
  • chanzo cha sakata hili ni CAG kudharilisha haiba ya bunge;
  • pamoja na kelele zote utendaji wa CAG haujaathiriwa na sakata hili;
  • sote kwa kukosa hekima tumepoteza mda wa maana kuhangaika na jambo lisilo na tija
Nilisema awali nyuzi nyingi za kumshambulia Ndugai personal ni hatua za kinidhamu anazochukua dhidi ya wabunge watovu wa nidhamu bungeni,
Issue ya bunge na Cag sio big deal ni serikali ya ccm na viongozi wake watakao limaliza ,maadam ripoti imetoka na imepokelewa,sasa nashangaa nyuzi za kum-attack binafsi,anyway ngoja tuone mwisho wake
 

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
21,041
Points
2,000

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
21,041 2,000
Sioni msingi wa mgogoro kati ya Bunge likiongozwa na spika wake na CAG isipokuwa chuki dhidi ya mwenye damu ya kunguni Ndugae. Msingi wa chuki unaweza kuwa ni namna anavyoshughulika na nidhamu ya wabunge hasa akina LEMA et al. Ngugae amukuwa kama Rais Trump kila afanyalo linamajibu hata kabla halijafika mwisho. kwa maoni yangu:-
  • chanzo cha sakata hili ni CAG kudharilisha haiba ya bunge;
  • pamoja na kelele zote utendaji wa CAG haujaathiriwa na sakata hili;
  • sote kwa kukosa hekima tumepoteza mda wa maana kuhangaika na jambo lisilo na tija
Hatuwalaumu,mnavutia chooni.
tapatalk_1555015339659.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,389,961
Members 528,065
Posts 34,039,806
Top