Christmas is here, zawadi gani umemwandalia Mpenzi wako

Natalia

JF-Expert Member
Jul 3, 2011
3,947
2,000
Christmas is stressful time of the year gifts.

Usimsahau Mpenzi wako kumpa zawadi nzuri, shukuru Mungu unampenzi kuna watu wanawatafuta na hawana.

Kuna mdada wa kizungu Leo nilimuuliza unaenda out akanimbia sina mtu na sijawahi hata kupata date wala kutolewa out.

Nilimuonea huruma akaanza kulia.

Kwa hiyo jamani don't take your partner for granted mshukuru.
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
86,639
2,000
On my list....

A polka dot Moncler Enfant Bady jacket for my munchkin.

A bicycle.

And a pair of UGG boots.
 

Jael

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
68,328
2,000
duuuh! this never got into ma mind, ngoja nifikirie cha kumpa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom