Christine Sintah naye atupa utamu wake kwa mtandao,,,kionjo tu


Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,261
Likes
11,688
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,261 11,688 280
Emmanuel Okwi kasajiliwa Yanga
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,938
Likes
14,619
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,938 14,619 280
My b*tc*h butts ar like a bag of laptop!
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Hiv makalio yana umuhimu gan jamani!?na je ambao hawana wana hasara sana au??
 
bona

bona

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2009
Messages
3,800
Likes
192
Points
160
bona

bona

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2009
3,800 192 160
Hiv makalio yana umuhimu gan jamani!?na je ambao hawana wana hasara sana au??
asikudanganye mtu dada angu wanaume wote duniani wanapenda mwanamke mwenye good hips na ------ huu uzungu wa mtu kua mwembamba unabaki kwenye tamthilia na mashindano ya urembo tu ndo mana kim kardashian kila akipost picha instagram the whole world watch!!! kama mwanamke huna hivyo vitu hata uwe mzuri vp jua jamaa ako hakufaidi kivile mkiwa bed na its just a matter of time kabla hajatafuta mwenye navyo kujipoza!!!
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
asikudanganye mtu dada angu wanaume wote duniani wanapenda mwanamke mwenye good hips na ------ huu uzungu wa mtu kua mwembamba unabaki kwenye tamthilia na mashindano ya urembo tu ndo mana kim kardashian kila akipost picha instagram the whole world watch!!! kama mwanamke huna hivyo vitu hata uwe mzuri vp jua jamaa ako hakufaidi kivile mkiwa bed na its just a matter of time kabla hajatafuta mwenye navyo kujipoza!!!
Sio kweli unaweza kua huna makalio lakin umejazia tu vizuri na una mvuto pia
Basi wanawake wenye ------ wangeolewa wote na wasio nayo wasingeolewaa kabisaa
Pia kuna wanaume hawafagilii makalio makubwa kabisa
Mpango mzima ni k iwe tamu
Makalio yanahitaj usafi wa hali ya juu na wengi wao huwa na maji na harufu mbaya mbaya maana wengi sio wasafi
Ni sawa na wenye maziwa makubwa nao hupendwa tu maana wengine hawavutiwi na madogoo
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
103
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 103 145
Sio kweli unaweza kua huna makalio lakin umejazia tu vizuri na una mvuto pia
Basi wanawake wenye ------ wangeolewa wote na wasio nayo wasingeolewaa kabisaa
Pia kuna wanaume hawafagilii makalio makubwa kabisa
Mpango mzima ni k iwe tamu
Makalio yanahitaj usafi wa hali ya juu na wengi wao huwa na maji na harufu mbaya mbaya maana wengi sio wasafi
Ni sawa na wenye maziwa makubwa nao hupendwa tu maana wengine hawavutiwi na madogoo
nilitaka kukuuliza wewe upo kundi gani,ila umeshanijibu.
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,578
Likes
3,599
Points
280
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,578 3,599 280
M..t..k..o..dili siku hizi..! na ndio maana picha nyingi wanatuonesha makalio..imekua fasheni siku hizi..watu wanatoa ule mtandao wetu pendwa..pesa yako tu..
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
M..t..k..o..dili siku hizi..! na ndio maana picha nyingi wanatuonesha makalio..imekua fasheni siku hizi..watu wanatoa ule mtandao wetu pendwa..pesa yako tu..
Umenena vyemaaaa na wanatoa balaaaa guchiii
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,537
Likes
37
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,537 37 0
Comment za baadhi wanawake hapa zimenichekesha sana..hivi mliomponda hana makalio.mmejitathmini mkajiona mnamzidi? Wekeni picha:confused::eek::rolleyes::p:cool:
Kama wamemzidi makalio ujue sura zao kama pinda au wassira. wanawake wengi kwenye makalio makubwa wana sura nzito!
 
M

Mkuki

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
364
Likes
12
Points
35
M

Mkuki

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
364 12 35
Huyo sinta kuna mtu anamtaka nasikia kale kachumba alikopanga ndio kagest kake watu wanajilia tu ukimnunulia pombe tu unakula kweli dunia duara.
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,099
Likes
6,058
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,099 6,058 280
Kama wamemzidi makalio ujue sura zao kama pinda au wassira. wanawake wengi kwenye makalio makubwa wana sura nzito!
Kama aunt lulu sura nzitoo,ila nyuma kafungasha balaa
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
600
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 600 280
Jamani hivi huu utamu kwanini uko imbalanced namna hii?

Sasa sisi wa mikoani tutafaidikaje na hii 'national cake' jamani!?

It is not fair! Napanga maandamano ya movement for change demanding equal distribution of beautiful buttocks!
 
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
4,649
Likes
82
Points
0
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
4,649 82 0
Kama wamemzidi makalio ujue sura zao kama pinda au wassira. wanawake wengi kwenye makalio makubwa wana sura nzito!
Uongo mpenzi,,,,,,,, mie sura ninayo shepu iko sehemu yake,, kiuno na ---- vimepangiliwa haswaaaaa!!!!!!!!
Asante mama yangu.
 

Forum statistics

Threads 1,263,428
Members 485,913
Posts 30,151,045