Christine Sintah naye atupa utamu wake kwa mtandao,,,kionjo tu


FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,288
Likes
3,490
Points
280
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,288 3,490 280
kuna vibibi havikubaliani kabisa na matokeo hapa mjini....sintah na baby madaha!...mbona mtu wa umri wao asha baraka wa african stars twanga pepeta ametulia!
Wewe muumini kuwa na adabu............ni lini utaacha kumsimanga huyu mama wa watu jamani........kaa....
 
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
1,899
Likes
132
Points
160
Age
35
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
1,899 132 160
Ah hayo makalio yaliyokutana na jasho la kikwapa cha juma nature enzi hizo hayana thamani tena.
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,288
Likes
3,490
Points
280
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,288 3,490 280
Kwa kisura hapo amejaaliwa......hata ukitumia kama screen server kwenye simu, lap top au desk top, jamii itakuelewa.......ila huko nyuma "ni nothing kwa kweli"........
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,428
Likes
6,399
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,428 6,399 280
Uzee mby mweeee alikua mzuri akiw kigori leo uwiiiiii kilanga iki sema ndo tatizo la kutumika sn
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Kwa kisura hapo amejaaliwa......hata ukitumia kama screen server kwenye simu, lap top au desk top, jamii itakuelewa.......ila huko nyuma "ni nothing kwa kweli"........[/QUOTE

Watanzania wanapenda ------ cha muhimu k iwe salama na ya uhakika
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,215
Likes
6,654
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,215 6,654 280
Mange akisikia haya matusi atafurahi sana
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Mange akisikia haya matusi atafurahi sana
Tena atachekelea balaa maana!!!! Ana mimba kubwa kila akivaa gaun anawaambia atawagawia akijifungua teamMange
Hata akicheka yeye mwenyewe.ana miguu mibayaaaa
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,002
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,002 6,456 280
nguo Zinastiri akivaa nguo at least kamvuto kanakuwepo ila hapo kachemsha kwa kweli afu sintah mkubwa kwa kweli tokea mi mduchu namsikia afu ndo kajiachia kuipiga manyama ya uzembe
Unasema mkubwa????
Wakati wenzio mjini wote "baby"
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,002
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,002 6,456 280
Naona wanaanza kumuiga Agness Masogange ambaye tangu asubuhi hadi asubuhi ingine anajipiga picha makalio yake. Kweli aliyewaroga alishakufa kitambo
heheheh huyo hana cha kuonyesha insta zaidi ya makalio yake
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,157
Likes
2,348
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,157 2,348 280
Comment za baadhi wanawake hapa zimenichekesha sana..hivi mliomponda hana makalio.mmejitathmini mkajiona mnamzidi? Wekeni picha:confused::eek::rolleyes::p:cool:
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,671
Likes
5,190
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,671 5,190 280
Comment za wanawake hapa zimenichekesha sana..hivi mliomponda hana makalio.mmejitathmini mkajiona mnamzidi? Wekeni picba:confused::eek::rolleyes::p:cool:
wote au?
ahahahahahha hujambo Kaizer
 
Last edited by a moderator:
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,671
Likes
5,190
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,671 5,190 280
mwalimu wangu snowhite nilitaka nikuite jamani uje uone hii dunia isivyo fair. Mi sijambo sana:busu
santeee!
ndo nilikuwa nauliza hizo picha tuweke wote au baadhi tu!
aahaahaha ukuje kule kwa babu unaitwa kwenye sredi ya kufunga mwaka
 

Forum statistics

Threads 1,273,205
Members 490,323
Posts 30,473,954