Christine Sintah naye atupa utamu wake kwa mtandao,,,kionjo tu


Ibrahim300

Ibrahim300

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
388
Likes
6
Points
35
Ibrahim300

Ibrahim300

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
388 6 35
Kwa mitandao kumingia kero, kila mmoja anatamani hata kwa upeo kujipatia umaarufu zaidi. Kwa akina dada umaarufu wao wa mitandaoni wanatumia miili yao kuonyesha dunia nzima...jambo ambalo kwa ghafla humfanya staa kujulikana kwa uharaka.

Sintah kwa tabia zake za kupinga mambo na kusambaza picha za uputu,,sahizi pia yeye amefuata mkondo.

Hebu tazama picha zinazozosambaa mda huu kwa mtandao

Chanzo Christine Sintah Ameamua Kujiuza Baada Ya Soko Kudidimia(PICHA) - bkuHABARI
 

Attachments:

Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,227
Likes
6,271
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,227 6,271 280
Anatapatapa tu huyo kesha habari yake !!!
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,960
Likes
10,266
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,960 10,266 280
Uchi wake kagawa sana,hata nikiuona sitamani!!
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,045
Likes
5,235
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,045 5,235 280
Anajiuzia wapi niwatobye polisi?
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,234
Likes
39,709
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,234 39,709 280
vya kukalia vidogo duh!!!!!!!
 
D

dav22

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,897
Likes
38
Points
145
D

dav22

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,897 38 145
Naona wanaanza kumuiga Agness Masogange ambaye tangu asubuhi hadi asubuhi ingine anajipiga picha makalio yake. Kweli aliyewaroga alishakufa kitambo
Masogange ni funga kazi kwenye instagram kila wakati anatupia picha ya makalio
 
komeka

komeka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2013
Messages
1,075
Likes
69
Points
145
komeka

komeka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2013
1,075 69 145
Mleta mada acha kufanya watu wapumbavu hyo cyo sinta....tafuta picha za sinta cyo hyo
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,149
Likes
8,521
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,149 8,521 280
nguo Zinastiri akivaa nguo at least kamvuto kanakuwepo ila hapo kachemsha kwa kweli afu sintah mkubwa kwa kweli tokea mi mduchu namsikia afu ndo kajiachia kuipiga manyama ya uzembe
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,620
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,620 280
Pic ya kwanza hiko kisket mbona kimechakaa hivo........
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,600
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,600 280
Hahaaaa huyu ndo akibanduliwa na juma nature aka kiroboto
 

Forum statistics

Threads 1,264,007
Members 486,156
Posts 30,169,982