• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Chriss lukosi ni moja kati ya wale walio vaa miwani ya mbao?

mukandarasi

mukandarasi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2012
Messages
925
Points
250
mukandarasi

mukandarasi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2012
925 250
Nimekuwa nikisoma maandishi ambayo ni mawazo yake,sijaona au kuelewa kama anaishi na wananchi au wawekezaji wa nchi hii! Amekuwa upande ambao wawekezaji wanafurahia nchi hii kuliko wazalendo, wanavyotaka nchi na utawala wake uwe!Wanachi wenzangu niambieni nani ana amani ya maisha mahali anapo ishii?Mkulima ana yake,mwalimu, Mtumishi wa H/mashauri,Wazabuni,Wakandarasi,wakulima na wengineo wengi! Sasa kama Cdm wanaongelea lengolao kurekebisha hali za wana Tz.Wewe Chriss unaumia nini?
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
5,495
Points
2,000
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
5,495 2,000
mkuu wakati inaandika hii post ulikuwa wapi ulikuwa unkunywa zanzi nini tena na iroba nini? kwani huyu jamaa hana hadhi ya kepewa hata uzi.
 
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
1,077
Points
1,195
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
1,077 1,195
Chris Lukos nae ana akili huyu jamaa alipoteza channel wakati alivyokuwa Police nasikia waliiba kwa mzee mmoja huko Ludewa na hapo hapo mzee kampiga kipapai so yupo yupo tu mnamuona anabeba box lakini mwenzenu hamnazo
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,657
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,657 0
Huyu Chris lukosi aliiba rambi rambi za mke wa marehemu mwangosi , sasa laana inamtafuna ndiyo maana hajitambuwi.huyu mtu anahitaji maombi.
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,926
Points
2,000
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,926 2,000
Chris Lukos nae ana akili huyu jamaa alipoteza channel wakati alivyokuwa Police nasikia waliiba kwa mzee mmoja huko Ludewa na hapo hapo mzee kampiga kipapai so yupo yupo tu mnamuona anabeba box lakini mwenzenu hamnazo


Heeeeeee, kumbe jamaa chizi, yaani mpaka anabeba mabox tena? Anazurura nayo mitaani ama kuna sehemu anayapeleka?
 
uyui kwetu

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
1,014
Points
1,500
uyui kwetu

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
1,014 1,500
apeleke rambi rambi
 

Forum statistics

Threads 1,402,920
Members 531,016
Posts 34,409,542
Top