chonde chonde wana JF nawaomba msizini mkiwa somalia


NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,513
Points
1,195
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,513 1,195
Sheria hii ingekuja hapa kwa wakware wetu hawa!lol
 
P

pembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
2,057
Points
1,225
P

pembe

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
2,057 1,225
Hii inafaa sana na watu wangetulia angalau kidogo.
 
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
714
Points
195
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
714 195
Duuuuuuhhh...!!mziki wa wakisomali huo..!!
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,833
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,833 2,000
Mwingilu nchemba ungekuwa somali ungekuta tushakusaahau na ka degeree kako uchwara
 
Hayajamani

Hayajamani

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
883
Points
195
Age
38
Hayajamani

Hayajamani

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
883 195
Hao wote waliompiga mawe hakuna msafi hata mmoja (wote matope), wananajisi dini kwa kujifanya wanafuata mambo ya Mungu kumbe ZERO, ni bora jamaa wa watu alikuwa anajilia uroda wake kwa maelewano na mwenzie, RIP mtu wa watu.
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Points
1,500
Age
29
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 1,500
Hao wote wanaomuadhibu "mzinzi", kwani wao hawajawahi kuzini? Tena wengi wao ni vijana ambao usikute hawajaoa, wao wanafanya mapenzi na nani pumbaf zao kama sio uzinzi tu?
 
piper

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
3,257
Points
1,195
piper

piper

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
3,257 1,195
Asiyekuwa na dhambi na awe wa kwanza ........
 
D

Diga Diga

Senior Member
Joined
Sep 3, 2012
Messages
187
Points
0
D

Diga Diga

Senior Member
Joined Sep 3, 2012
187 0
Hao wote wanaomuadhibu "mzinzi", kwani wao hawajawahi kuzini? Tena wengi wao ni vijana ambao usikute hawajaoa, wao wanafanya mapenzi na nani pumbaf zao kama sio uzinzi tu?
Tatizo sio kuzini, ila kubainika/kukamatwa umezini. Dhambi zote huwa siyo issue zikifanywa kwa siri, bali zinapobainika waziwazi hata wakongwe wa kuzitenda watakushangaa. Husikii hata makanisani unaweza kumkuta shemasi/kasisi/mzee wa kanisa/mwanakwaya au muumini akiponda uasherati, uzinzi, ulevi na matendo mengine maovu wakati usiku ukiingia ndio wa kwanza kumkuta akiwa baa, siyo tu akilewa bali hata kuvuta mabaamedi? Wengine hunaswa wakiroga! Huu ni unafiki, hivyo wote tu wachafu ila yule anayebainika waziwazi ndio huwa anahukumiwa.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
Tatizo sio kuzini, ila kubainika/kukamatwa umezini. Dhambi zote huwa siyo issue zikifanywa kwa siri, bali zinapobainika waziwazi hata wakongwe wa kuzitenda watakushangaa. Husikii hata makanisani unaweza kumkuta shemasi/kasisi/mzee wa kanisa/mwanakwaya au muumini akiponda uasherati, uzinzi, ulevi na matendo mengine maovu wakati usiku ukiingia ndio wa kwanza kumkuta akiwa baa, siyo tu akilewa bali hata kuvuta mabaamedi? Wengine hunaswa wakiroga! Huu ni unafiki, hivyo wote tu wachafu ila yule anayebainika waziwazi ndio huwa anahukumiwa.
tz kwenye nyumba za wageni wangeshikwa wengi
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,600
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,600 2,000
jk hatokaa haruhusu hii sharia..never,si unajua sheria ni msumeno
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,891
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,891 0
Komba
nchemba
nyalandu
kikwete
lowasa
na viongozi wote wa ccm tunaomba mchangie maoni kwenye katiba mpya,vipi hii sharia tuipitishe tanganyika?
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
Komba
nchemba
nyalandu
kikwete
lowasa
na viongozi wote wa ccm tunaomba mchangie maoni kwenye katiba mpya,vipi hii sharia tuipitishe tanganyika?
hiyo sheria maaskofu,mashehee,mapadri na viongoz wetu,jumlisha rais,wabunge etc wataipinga kwa nguvu zao zote
 
B

babacollins

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
878
Points
195
B

babacollins

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
878 195
Mwingilu nchemba ungekuwa somali ungekuta tushakusaahau na ka degeree kako uchwara
Ha! Nasikia na mkubwa wa futi (au inch?) nae hako katabia anako..............
 

Forum statistics

Threads 1,283,751
Members 493,810
Posts 30,799,802
Top