Chonde chonde mkuu kabla ya kuoa au kuolewa fanya hivi...


Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
4,578
Likes
6,357
Points
280
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
4,578 6,357 280
1:Hakikisha mtu unayoenda kuolewa naye au kuoa ni mtu sahihi kwako.

2:Afya ni kitu muhimu sana mkapime na ujiridhishe pasi na shaka kama ni buheri wa afya usije kujutia baadae.

3:Ndoa ni kuhusu mechi acha kabisa ule msemo wa kusema kufanya tendo mpaka mfunge ndoa inabidi mpige mechi kazaa kabla ya kukubali kuolewa naye au kuoa ili ujirizishe na utendaji kazi wake kunako sita kwa sita.

4:Mkague mapema kama makinikia(*******) ya mwenza wako yapo salama ili kupunguza migorogoro na maneno utakapogundua kwamba rinda lake limeshatatuliwa.

Mengine ni kujiongeza tu ili usije ingia kwenye ule mtego wa ndoa na maumivu.


Nb;Shake well before Use..!
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,144
Likes
3,107
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,144 3,107 280
pole kwa yaliyokukuta
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,144
Likes
3,107
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,144 3,107 280
Mi bado Chalii tu mkuu sijaoa na wala sina mategemeo ya kuoa leo au kesho.
ila kipi unapenda kwenye mahusiano kula tigo au kawaida....
 
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
4,737
Likes
3,991
Points
280
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2016
4,737 3,991 280
kweli yaan
 
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
4,578
Likes
6,357
Points
280
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
4,578 6,357 280
Sasa kwa nni unaliongea kuwa watarajiwa wawe waangalifu
Kuna mada ilikwekwa mkuu mshikaji analalamika kwamba mke wake anaiatji apigwe tigo couze mbele hapati Utamu couze alishazoea huo mchezo na mshikaji hakujua so ni utata afanyaje
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
5,870
Likes
9,436
Points
280
Age
24
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
5,870 9,436 280
Hapo kwenye kukagua ******* hebu tupe ujuzi ni namna gani tunaweza kukagua ******* kama yapo au yalishatatuliwa
 
T 1990 ELY

T 1990 ELY

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2014
Messages
4,681
Likes
4,000
Points
280
Age
28
T 1990 ELY

T 1990 ELY

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2014
4,681 4,000 280
1:Hakikisha mtu unayoenda kuolewa naye au kuoa ni mtu sahihi kwako.

2:Afya ni kitu muhimu sana mkapime na ujiridhishe pasi na shaka kama ni buheri wa afya usije kujutia baadae.

3:Ndoa ni kuhusu mechi acha kabisa ule msemo wa kusema kufanya tendo mpaka mfunge ndoa inabidi mpige mechi kazaa kabla ya kukubali kuolewa naye au kuoa ili ujirizishe na utendaji kazi wake kunako sita kwa sita.

4:Mkague mapema kama makinikia(*******) ya mwenza wako yapo salama ili kupunguza migorogoro na maneno utakapogundua kwamba rinda lake limeshatatuliwa.

Mengine ni kujiongeza tu ili usije ingia kwenye ule mtego wa ndoa na maumivu.


Nb;Shake well before Use..!
Shake Well per each dose
 
T 1990 ELY

T 1990 ELY

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2014
Messages
4,681
Likes
4,000
Points
280
Age
28
T 1990 ELY

T 1990 ELY

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2014
4,681 4,000 280
Ndio maanake mkuu kumbe we umeliona hilo wengine wataishia kusoma tu hawataelewa
Mimi siwezi kukubali kuwa na mwanamke kwenye uhusiano tuacha kut@mb#@na eti mpaka siku tunaoana/kufunga ndoa

Kuna jamaa yangu alikuwa kwenye uhusiano wa kimapenzi na binti fulani hivi.

Uhusiano wao ulidumu kwa miaka miwili bila kugegedana

Walifanikiwa kuzuia hisia zao pindi walipokuwa wanakutana/kuonana

Siku ya siku wakafunga ndoa

Aiseeee!!siku ya mugegedo kilichotokea kwa mujibu wa maelezo ya jamaa yangu ni aibu kwa kweli japo ndo ilikuwa ndo bhasi tena hamna namna.

Jamaa alikuwa anaelea tu kunako
 
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
2,527
Likes
1,102
Points
280
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
2,527 1,102 280
Mimi siwezi kukubali kuwa na mwanamke kwenye uhusiano tuacha kut@mb#@na eti mpaka siku tunaoana/kufunga ndoa

Kuna jamaa yangu alikuwa kwenye uhusiano wa kimapenzi na binti fulani hivi.

Uhusiano wao ulidumu kwa miaka miwili bila kugegedana

Walifanikiwa kuzuia hisia zao pindi walipokuwa wanakutana/kuonana

Siku ya siku wakafunga ndoa

Aiseeee!!siku ya mugegedo kilichotokea kwa mujibu wa maelezo ya jamaa yangu ni aibu kwa kweli japo ndo ilikuwa ndo bhasi tena hamna namna.

Jamaa alikuwa anaelea tu kunako
HA HA HA HA HA HA HA
 

Forum statistics

Threads 1,212,971
Members 461,877
Posts 28,461,888