Chonde-chonde chadema


M

Mr. Clean

Senior Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
196
Likes
4
Points
35
M

Mr. Clean

Senior Member
Joined Aug 7, 2006
196 4 35
KWA WALE WAHESHIMIWA MTAKAOKWENDA MJENGONI:
CHONDECHONDE MWENDE MKIJUA KUWA NGUVU YA UMMA INAWASIKILIZA, NA INATARAJIA MTAKWENDA FANYA NA KUTEKELEZA YALE MLOAHIDI HIVYO ITAPELEKEA UMMA UWAPE NGUVU ZAIDI 2015. (kwani jk atachakachua matokeo ya vijijini ya 2010 na atashinda kwa 52%)

Naomba kuwasilisha.
 
M

Mr. Clean

Senior Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
196
Likes
4
Points
35
M

Mr. Clean

Senior Member
Joined Aug 7, 2006
196 4 35
haya maono yalikuwa siku moja baada ya uchaguzi,

je cdm mnatekeleza?
 
N

Njingo

Member
Joined
Dec 27, 2011
Messages
30
Likes
0
Points
0
Age
36
N

Njingo

Member
Joined Dec 27, 2011
30 0 0
We vp bwana tukifika mjengoni tunasubiri aje uyo shangingi akitokeza tu tunapishananae mlangoni.yani vikao vikianza tu akija shangingi kikao kimeisha kwa upande wetu cdm.we unajua nn?Tukimaliza vikao twaenda kula whisk kwa mshua pale beach.utakubali kiaina utakuli kiaina.
 
G

Greatman

Member
Joined
Jan 12, 2012
Messages
5
Likes
0
Points
0
G

Greatman

Member
Joined Jan 12, 2012
5 0 0
KWA WALE WAHESHIMIWA MTAKAOKWENDA MJENGONI:
CHONDECHONDE MWENDE MKIJUA KUWA NGUVU YA UMMA INAWASIKILIZA, NA INATARAJIA MTAKWENDA FANYA NA KUTEKELEZA YALE MLOAHIDI HIVYO ITAPELEKEA UMMA UWAPE NGUVU ZAIDI 2015. (kwani jk atachakachua matokeo ya vijijini ya 2010 na atashinda kwa 52%)

Naomba kuwasilisha.
Nakuunga mkono kwa hili,,,matakwa ya wananchi yatekelezwe na kuheshimiwa,Ahsante
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,289
Likes
1,925
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,289 1,925 280
Kama mambo haya tunao uwezo wa kuyaona mapema hivi then kuna haja ya kutafuta ant dot za mapema vinginevyo tutakuwa wa kulalamika kila siku.
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
17
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 17 0
haya maono yalikuwa siku moja baada ya uchaguzi,

je cdm mnatekeleza?
Pamoja na kuwekewa vikwazo na ccm cdm inajitahidi kutekeleza sana ahadi zake
 
N

Noboka

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
1,184
Likes
156
Points
160
N

Noboka

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
1,184 156 160
Karibu maeneo yote ambayo nimepita na kuhitaji huduma na kuona utendaJI WA viongozi wa CDM kuanzia mtaa, wanatekeleza maoni ya wengi. Mf. mahali ambapo kuna M/kiti wa serikali ya Kijiji toka CDM hakuna malipo yoyote ya kujaza form ambapo ni kinyume na mahali inapoongoza CCM. Kuhusu wabunge, mi wa kwangu ni CDM kwa mara ya pili, Mh. Zitto Kabwe, tayari barabara ya lami ipo na ameahidi umeme na maji na tayari viashiria vya huduma hizo vipo nina uhakika 2015 akiamua kugombea atateleza tu
 

Forum statistics

Threads 1,252,234
Members 482,048
Posts 29,801,315