Chobisi

Kimbweka

JF-Expert Member
Jul 16, 2009
8,605
2,000
Enzi hizo bana, unajidai upo chobisi na Kishtobe wako mnapeana Ma-lovedavi, Duh nimekumbuka mbali " Enzi ya Chobisi". Ngoja na leo niingie Chobisi zangu za zamani, Karibuni Chobisi tulambe w/end wakulu mitaa yetu

:rofl::madgrin:
 

Ferds

JF-Expert Member
Oct 27, 2010
1,265
1,195
Enzi hizo bana, unajidai upo chobisi na Kishtobe wako mnapeana Ma-lovedavi, Duh nimekumbuka mbali " Enzi ya Chobisi". Ngoja na leo niingie Chobisi zangu za zamani, Karibuni Chobisi tulambe w/end wakulu mitaa yetu

:rofl::madgrin:

Asante sana nini nakaribia mkuu
 

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
1,118
1,500
Enzi hizo bana, unajidai upo chobisi na Kishtobe wako mnapeana Ma-lovedavi, Duh nimekumbuka mbali " Enzi ya Chobisi". Ngoja na leo niingie Chobisi zangu za zamani, Karibuni Chobisi tulambe w/end wakulu mitaa yetu

:rofl::madgrin:

Haya mambo ya ajabu kweli, mtu unaweza kuambiwa kanisubirie pale kwenye ile transfoma na wewe unajipeleka kichwa kichwa bila hata kufikiri likilipuka utakuwa wa kwanza kugeuka jivu. :redfaces:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom