chizicomputer mwenye shida yoyote onana piga simu 0712484995

edjizzo

Member
Nov 2, 2010
81
0
kama una taTIZO LA KIUFUNDI NA SOFTWARE KUTANA NA EDSON HACKER MAKANJANJA ATAKUPA HUSHAURI NINI CHA KUFANYA MAelezo ya piga simu 0712484995
 

bitimkongwe

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
3,095
2,000
Angalia hiyo thread yangu kuhusu laptop yangu kuwa very slow, jee unaweza kutoa msaada wo wote?

Nakupa thanks in advance.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom