Chiristopher Mbajo anayetarajiwa kugombea Ubunge Same Magharibi mwaka 2015 Atikisa Moshi


R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
6,294
Likes
1,261
Points
280
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
6,294 1,261 280
[h=3][/h]
KAMANDA wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kutoka Jiji la Arusha, juzi walitikisa mji wa Moshi huku wakitaka wananchi kujiandaa kuchukua nchi kwa njia ya kura 2015.
Katika mkutano wa hadhara uliofanyika eneo la Aslam Gereji, Kata ya Mawenzi, makamanda hao pia walitaka wananchi kuishinikiza Serikali, ili irejeshe mabilioni ya shilingi yaliyofichwa Uswisi.
Chiristopher Mbajo anayetarajiwa kugombea Ubunge Same Magharibi mwaka 2015, alihoji uhalali wa vyombo vya dola vya Tanzania, kuwabebesha wananchi jukumu la vigogo walioficha fedha Uswisi.


“Jukumu la kumchunguza mwananchi wa kawaida au kiongozi ni la vyombo vya dola lakini leo Zitto (Kabwe-Mbunge Kigoma Kaskazini) anatakiwa eti apeleke majina hii ni aibu,”alisema Mbajo.

DSC04323_thumb1.jpg?imgmax=800
Makaribisho katika ofisi ya chama

DSC04327_thumb1.jpg?imgmax=800
Pamoja na umri kuonekana kama unataka kumtupa mkono, mzee huyu alivutiwa na juudi za CHADEMA na kuamua kujiunga nayo
DSC04374_thumb7.jpg?imgmax=800
Kikosi kazi alicoambatana nacho. Wengi wao ni wenyeji na wakaazi wa Same
DSC04392_thumb1.jpg?imgmax=800
Mbajo akipata ufafanuzi kutoka kwa wenyeji wake
DSC04431_thumb1.jpg?imgmax=800
Wanachama wapya, mmoja wa wazee alielezwa kuwa mtu muhimu sana kwa CCM hapo awali kabla ya kuamua kujiunga na CHADEMA katika ziara hiyo ya Mbajo.
DSC04416_thumb1.jpg?imgmax=800

DSC04427_thumb1.jpg?imgmax=800
Kikao cha ndani, kujengeana uwezo na kuweka mikakati ya pamoja
DSC04405_thumb1.jpg?imgmax=800
Iliwalazimu pia kushiriki matukio ya kijamii kama hili la msiba ambalo walikutana nalo wakiwa ziarani kwa shughuli za kichama.
 
andishile

andishile

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,429
Likes
52
Points
145
andishile

andishile

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,429 52 145
chris, regional manager mwenzangu MEDA hapo zamani,katika mradi wa HATI PUNGUZO,safi sana,jamaa ana uwezo mkubwa wa uogozi!jamaa ana msimamo,na mahiri katika kutetea haki!
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Ahsante kwa taarifa hii iliyoambatana na picha. Naamini atashinda 2015. Aluta continua
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
85
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Same hakuna wachaga
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
85
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
[h=3][/h]
KAMANDA wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kutoka Jiji la Arusha, juzi walitikisa mji wa Moshi huku wakitaka wananchi kujiandaa kuchukua nchi kwa njia ya kura 2015.
Katika mkutano wa hadhara uliofanyika eneo la Aslam Gereji, Kata ya Mawenzi, makamanda hao pia walitaka wananchi kuishinikiza Serikali, ili irejeshe mabilioni ya shilingi yaliyofichwa Uswisi.
Chiristopher Mbajo anayetarajiwa kugombea Ubunge Same Magharibi mwaka 2015, alihoji uhalali wa vyombo vya dola vya Tanzania, kuwabebesha wananchi jukumu la vigogo walioficha fedha Uswisi.


“Jukumu la kumchunguza mwananchi wa kawaida au kiongozi ni la vyombo vya dola lakini leo Zitto (Kabwe-Mbunge Kigoma Kaskazini) anatakiwa eti apeleke majina hii ni aibu,”alisema Mbajo.

DSC04323_thumb1.jpg?imgmax=800
Makaribisho katika ofisi ya chama

DSC04327_thumb1.jpg?imgmax=800
Pamoja na umri kuonekana kama unataka kumtupa mkono, mzee huyu alivutiwa na juudi za CHADEMA na kuamua kujiunga nayo
DSC04374_thumb7.jpg?imgmax=800
Kikosi kazi alicoambatana nacho. Wengi wao ni wenyeji na wakaazi wa Same
DSC04392_thumb1.jpg?imgmax=800
Mbajo akipata ufafanuzi kutoka kwa wenyeji wake
DSC04431_thumb1.jpg?imgmax=800
Wanachama wapya, mmoja wa wazee alielezwa kuwa mtu muhimu sana kwa CCM hapo awali kabla ya kuamua kujiunga na CHADEMA katika ziara hiyo ya Mbajo.
DSC04416_thumb1.jpg?imgmax=800

DSC04427_thumb1.jpg?imgmax=800
Kikao cha ndani, kujengeana uwezo na kuweka mikakati ya pamoja
DSC04405_thumb1.jpg?imgmax=800
Iliwalazimu pia kushiriki matukio ya kijamii kama hili la msiba ambalo walikutana nalo wakiwa ziarani kwa shughuli za kichama.
msiba umegeuzwa mtaji w kisiasa
 

Forum statistics

Threads 1,237,559
Members 475,562
Posts 29,293,449