Chinga wampasua Meya


Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Inasemekana Meya Wa Jiji La Dar Es Salaam Mh Jumaaa Amepasuliwa Na Jiwe Kichwani Baada Ya Kuingilia Ugomvi Kati Ya Mgambo Wa Manispaa Na Wamachinga

Kasheshe Hiyo Ilianza Pale Askari Hao Walivyoanza Kumtwanga Kijana Mmoja Kwa Jina La Hassani Eneo La Kitumbini

Habari Zaidi Soma Magazeti Ya Kesho
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
ohoooo
jambo limezua jambo
nampa pole meya (kama ni kweli kapasuliwa)
 
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2007
Messages
472
Likes
8
Points
0
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2007
472 8 0
Itabidi apelekwe Sauzi Afrika kwa matibabu
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
matumizi mabaya ya fedha za wamachinga (walipakodi)
 
U

Ufunuo wa Yohana

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
317
Likes
53
Points
35
U

Ufunuo wa Yohana

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
317 53 35
chinga boyzz, ni dalili mbaya maana hata Bukombe, Kagera, Singida, matukio ya kutumia nguvu yanajitokeza.

Tume itaundwa kubaini tatizo
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
chinga boyzz, ni dalili mbaya maana hata Bukombe, Kagera, Singida, matukio ya kutumia nguvu yanajitokeza.

Tume itaundwa kubaini tatizo
...matumizi mabaya ya pesa za wamachinga (walipa kodi)
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
Itabidi apelekwe Sauzi Afrika kwa matibabu

Itabdi, maana wakimpeleka Muhimbili unaweza ukakuta anapasuliwa uti wa mgongo badala ya kichwa!
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Inasemekana Meya Wa Jiji La Dar Es Salaam Mh Jumaaa Amepasuliwa Na Jiwe Kichwani Baada Ya Kuingilia Ugomvi Kati Ya Mgambo Wa Manispaa Na Wamachinga
Ni Abuu Jumaa ni Meya wa Manispaa ya Ilala, na Kama ni Meya wa Jiji ni Adam Kimbisa, sasa sijui ni yupi... lakini naamin atakua ni Abuu Jumaa, maana Kitumbini iko aneo lake, lakini pia Kimbisa ni msomi na hawezi kwenda kichwa kichwa. Huyu mzee Abuu Jumaa, ana kashfa nyingi za chinichini lakini katika suala la elimu, hana tofauti na mimi na babu yangu Hassan Dalali wa Simba, saa nafasi aliyopewa kwa dunia ya sasa ya Utandawazi ni kubwa mno kwa upeo wake. Zama za kupeana nafasi kwa fedha ama umaarufu zimekwisha na huu uwe msimu wake wa mwisho kuongoza. Familia yake inahusishwa na mambo mengi na sasa kuna kesi mahakamani inayohusu wizi wa magogo, ambayo polisi wameipiga chenga na sasa iko Mahakama ya Temeke kama kesi ya madai badala ya wizi.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,315
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,315 280
Ahsanteni sana wachangiaji, pamoja na kuwa hili tukio si la kuchekesha lakini mmenivunja mbavu sana...LOL!
 
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
3,713
Likes
248
Points
160
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
3,713 248 160
Lakini mi nasema wagambo wamezidi kuwanyanyapaa wamachinga! lazima wawe wagumu sasa! Nakumbuka wakati wa bomoabomoa waliwaahidi eti watawajengea 'mall' ya ghorofa 10 ya wamachinga! Mmh! Sasa miaka 2 imepita hizo soko walzipangiwa ni duni na wamejazana! Na sasa wanabughudhiwa huko Mchikichini walipopangiwa kuuza! Tatizo serikai yetu haina mipango (no plans) ni kichwa cha mwendawazimu. Akiamka meya au waziri mkuu anasema "Safisha jiji" kwani hao wamachinga ni uchafu? Si ni wanadamu?! Ah!:mad:
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Itabdi, maana wakimpeleka Muhimbili unaweza ukakuta anapasuliwa uti wa mgongo badala ya kichwa!

By the way tunapokuwa na wagonjwa tuwe nao karibu at least ukijua mgonjwa wako anaenda thieatre saa ngapi na anafanyiwa operation na doctor gani itasaidia kuhakiki yanatokea hayo vizuri, maana waweza mgonjwa aweza kuumwa kidole cha mguu akapaduliwa jicho.
 

Forum statistics

Threads 1,235,351
Members 474,523
Posts 29,219,722