China ina dawa ya CORONA, kinachosubiriwa Ni ugonjwa huu kupamba Moto ulimwengu mzima ili apige pesa

Naby Keita

JF-Expert Member
Oct 20, 2011
3,837
2,000
Je, Isabella aliwezaje kupona??

Sent using Jamii Forums mobile app
Kupona ugonjwa wa kirusi ni kinga yako tu ya mwili iwe imara zaidi ya huyo kirusi hapo ndo unapona ila hamna dawa ya kutengenezwa ya kuua kirusi.............na ndio maana chanjo nyingi ni za magonjwa ya virusi ile chanjo inaifanya kinga yako ya mwili iwe imeshajiandaa kwa shambulizi la kirusi siku akiingia mwilini....hizi tiba wanazopewa ni za kutibu au kutuliza yale magonjwa yanayoibuka baada ya kirusi kushambulia (mfano kwa ukimwi kuna tb..na magonjwa mengine upande wa corona kuna pneumonia hizo tiba zinatibu hayo magonjwa tu) ila sio kumuua kirusi mwenyewe hio kazi ni ya kinga ya mwili tu.....
 

Kertel

JF-Expert Member
May 11, 2012
4,036
2,000
Kupona ugonjwa wa kirusi ni kinga yako tu ya mwili iwe imara zaidi ya huyo kirusi hapo ndo unapona ila hamna dawa ya kutengenezwa ya kuua kirusi.............na ndio maana chanjo nyingi ni za magonjwa ya virusi ile chanjo inaifanya kinga yako ya mwili iwe imeshajiandaa kwa shambulizi la kirusi siku akiingia mwilini....hizi tiba wanazopewa ni za kutibu au kutuliza yale magonjwa yanayoibuka baada ya kirusi kushambulia (mfano kwa ukimwi kuna tb..na magonjwa mengine upande wa corona kuna pneumonia hizo tiba zinatibu hayo magonjwa tu) ila sio kumuua kirusi mwenyewe hio kazi ni ya kinga ya mwili tu.....
hapa ndio ninaposhangaa juu ya HIV.kwanini sio self limited depending on carrier's immunity.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
142,661
2,000
Hapana Mtarban corona haina tiba wala kinga itaondoka kama ilivyokuja
Kwa wenye akili kubwa watakubaliana na Mimi kuwa nchi ya China tayari in dawa ya ugonjwa wa CORONA, ila kwa kuwa hii ni Vita ya kiuchumi, wanasubiri nchi nyingi zikabwe barabara na ugonjwa huu Kisha wapige pesa kwa kuziuzia dawa.

Time will tell.
Jr
 

BUSH BIN LADEN

JF-Expert Member
Mar 16, 2019
2,267
2,000
Wanatibu zile dalali kama mafua, kikohozi, pneumonia na mengine hivo afya ikiwa vizuri kirusi kinakua hakina nguvu ya kukudhuru tena.
Ila ukiwa na hali mbaya kirusi kikafika kwenye mapafu chances zako za kupona ni ndogo sana.
Kumbe mafua na pneumonia yanatibiwa! Si nayo yanasababishwa na virus?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom