China Bar salasala ndiyo habari mpya ya jiji

mchepuko

JF-Expert Member
Feb 14, 2014
1,155
2,000
ukipita hapa mchana au asubuhi ni frem tu iliyofungwa kama frem zingine za biashara...asubutuuuu

pita apo kuanzia saa moja jioni na kuendelea alafu uone iyo set-up yao utazimia na roho yako.....wahudumu classic, setup nzuri ya nje na ndani...watu wazuri hakuna maboya boya yanayokunywa apo....parking zenye gari kali aaaah sana....karibuni china bar salasala hutojutia mda wako....
 

kelao

JF-Expert Member
Sep 24, 2012
7,318
2,000
ukipita hapa mchana au asubuhi ni frem tu iliyofungwa kama frem zingine za biashara...asubutuuuu

pita apo kuanzia saa moja jioni na kuendelea alafu uone iyo set-up yao utazimia na roho yako.....wahudumu classic, setup nzuri ya nje na ndani...watu wazuri hakuna maboya boya yanayokunywa apo....parking zenye gari kali aaaah sana....karibuni china bar salasala hutojutia mda wako....
Tangazo la biashara umelipia?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Bonny

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
13,195
2,000
Hiv hao china Bar sio wale waliokuwa ile njia ya inayoshuka chini ya tangibovu?
 

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Jul 9, 2011
15,238
2,000
ukipita hapa mchana au asubuhi ni frem tu iliyofungwa kama frem zingine za biashara...asubutuuuu

pita apo kuanzia saa moja jioni na kuendelea alafu uone iyo set-up yao utazimia na roho yako.....wahudumu classic, setup nzuri ya nje na ndani...watu wazuri hakuna maboya boya yanayokunywa apo....parking zenye gari kali aaaah sana....karibuni china bar salasala hutojutia mda wako....
Tangazo zuri

Sent using Jamii Forums mobile app
 

LICHADI

JF-Expert Member
Feb 4, 2015
3,359
2,000
ukipita hapa mchana au asubuhi ni frem tu iliyofungwa kama frem zingine za biashara...asubutuuuu

pita apo kuanzia saa moja jioni na kuendelea alafu uone iyo set-up yao utazimia na roho yako.....wahudumu classic, setup nzuri ya nje na ndani...watu wazuri hakuna maboya boya yanayokunywa apo....parking zenye gari kali aaaah sana....karibuni china bar salasala hutojutia mda wako....


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom