Chimbo la belo za mtumba grade A pasipo na matapeli na waongo zinapatikana wapi kwa Dar es Salaam?

Mung Chris

JF-Expert Member
Sep 12, 2017
3,234
2,000
Naomba kwa wanao fahamu chimbo la mtumba Grade A kwa Dar es Salaam, za uhakika sio wale wanaochakachua pia bei iwe nzuri sana. belly ziwe za suruali Cadet, Shati, Rubber na sandals.

Karibuni

1618481830488.png
 

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
9,767
2,000
Shati Belo lake Ni 600000 japo mimi nimenunua juzi tu ila mkoani
Nimekuta shat 184
Nikachambua Kali grade zikatoka 54
 

Mung Chris

JF-Expert Member
Sep 12, 2017
3,234
2,000
Hizo 54 ukiuza una 540,000 zilizobaki uza 5,000 kila moja
Hizi hesabu zako bado sijaona logic, kwamba 54 ukiuza unapata sh540,000 na zilizobaki 130 unauza sh650,000 jumla inakuwa sh. 1,190,000. hii faida basi ni nzuri kama kweli
 

makaveli10

JF-Expert Member
Mar 27, 2013
16,583
2,000
Hizi hesabu zako bado sijaona logic, kwamba 54 ukiuza unapata sh540,000 na zilizobaki 130 unauza sh650,000 jumla inakuwa sh. 1,190,000. hii faida basi ni nzuri kama kweli
Hujaona logic kivipi!? Faida ni nyingi sana?

Hiyo pesa huipati kwa mara 1, unapouza rejareja hapo ni kidogo kidogo, km ukiwa na soko la uhakika, pesa ndio unaiona vizuri, ila mzunguruko mdogo, unachelewa kupiga mpunga hapo hapo ule na matumizi ya kila siku. Tofaouti na kuipata vuuup.
 

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
9,767
2,000
Hujaona logic kivipi!? Faida ni nyingi sana?

Hiyo pesa huipati kwa mara 1, unapouza rejareja hapo ni kidogo kidogo, km ukiwa na soko la uhakika, pesa ndio unaiona vizuri, ila mzunguruko mdogo, unachelewa kupiga mpunga hapo hapo ule na matumizi ya kila siku. Tofaouti na kuipata vuuup.
Jumamosi naanza kwenda nazo mnadani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom