INAUZWA Chimbo jipya la V tishrt limefinguliwa Kariakoo


rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
8,292
Points
2,000
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
8,292 2,000
Hizo t-shirts me nanunuaga buku 7 kuanzia 3 hyo tisa vipi? Wa mikoani mkoje, acheni uvivu ingia kariakoo machimbo ni mengi
Mmh noma sanaaChimbo gani hilo mkuu nitimbee maana oohoo
 
A

antipas

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
393
Points
250
Age
27
A

antipas

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
393 250
Hizo t-shirts me nanunuaga buku 7 kuanzia 3 hyo tisa vipi? Wa mikoani mkoje, acheni uvivu ingia kariakoo machimbo ni mengi
me ninazo had za elfu 4 kinachomatter ni qualty ya tishrt context ya cotton make sisi wauzaj ndo unajua hio 7000 hata china kwa product hii hupat but ipo yenye 60 percent cotton ndo bei hio
 
moyes

moyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
2,041
Points
2,000
moyes

moyes

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
2,041 2,000
hizi ni 100 cotton
hazichuji
hazitanuki
wanavaa wanaume na. wanawake
jumla 9000
reja reja 15000
piga simu 0652472487
jumla tunaanzia pic 5
View attachment 1093901View attachment 1093903View attachment 1093904View attachment 1093905View attachment 1093906View attachment 1093907
me ndo muuzaji wa jumla 0652472486 nikupe offder
We Antipas embu edit namba iyo kwenye tangazo lako ume weka mwisho 27 kweny comments 26 so which is which
 
A

antipas

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
393
Points
250
Age
27
A

antipas

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
393 250
We Antipas embu edit namba iyo kwenye tangazo lako ume weka mwisho 27 kweny comments 26 so which is which
utanipa maelekezo ngoja mambo yatiki
njooo tu boss
Kunofu hela!

Ndidaga ngule ifyenda
sasa chief boom likiingia keshokutwa nakuja na 35 asee
Ndimnofu hela,vanoge kukaye?
Iringa unaagiza?
ndio medium large na xl
Huna nguzo aina nyingine na Raba ?
Hizo t-shirts me nanunuaga buku 7 kuanzia 3 hyo tisa vipi? Wa mikoani mkoje, acheni uvivu ingia kariakoo machimbo ni mengi
Mmh noma sanaaChimbo gani hilo mkuu nitimbee maana oohoo
Kamwene mwagito!
me ninazo had za elfu 4 kinachomatter ni qualty ya tishrt context ya cotton make sisi wauzaj ndo unajua hio 7000 hata china kwa product hii hupat but ipo yenye 60 percent cotton ndo bei hio
kwani ni lazima zifanane mkuu
pia nafanya biasahara za kusafirisha mzigo toka apa guanzou china kwenda dar es laam kariakoo
namba ya simu ni 0652472486 samahanini
 
kawombe

kawombe

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2015
Messages
3,737
Points
2,000
kawombe

kawombe

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2015
3,737 2,000
Duka lako liko mtaa gani hapo kariakoo?
 

Forum statistics

Threads 1,295,919
Members 498,479
Posts 31,228,043
Top