Chiligati, Mkuchika, Makala, Mh'd Dewji


Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Tuwaangalie hawa, John Chiligat, George Mkuchika, Amos Makala na Mohamed Dewji, wanaweza kuingia katika sekretarieti moya ya CCM
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
Chiligati anaweza kuibuka Katibu Mkuu mpya....
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,271
Likes
30,622
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,271 30,622 280
But not Mohamed Dewji.
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,385
Likes
3,128
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,385 3,128 280
Chiligati anaweza kuibuka Katibu Mkuu mpya....

Yah, huenda kapteni huyu akaunyaka ukatibu, ingawa mhe, Makamba kaomba huruma kuwa sisiemu isimmwage,kwani atachekwa na wapinzani akitupwa.
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Dewj alitajwa kuwa Mweka Hazina, lakini sasa wanasema Makamba anaweza kurudi, lets wait for les than 30 mins
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
mie sitaki kabisa kudiscuss sisiemu ya sasa,atakeyeshinda ni sawa tu ila ni nani atahoji mkataba wa Richmonde hadharani?
yuko wapi shujaa wa kuhoji mbona mafisadi hawashughulikiwi?Ufisadi si tendo la kiroho na by deafault Mungu awezi kuwabariki viongozi hawa...
Mwanakijiji hakuna haja ya kuwaomba wana wa watanzania kuwaombea mabaya hawa watu manaake watapigwa na dhoruba by default,
wana wa watanzania naomba muombee sana mabdiliko ya ukweli yaje katika nchi yetu,Lowassa aanguke vibya katika jimbo lake la Monduli,Jk apate asilimia 53% tu za kura 2010,Wapinzania wachukue zaidi ya asilimia 50% ya majimbo yote ya kura
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
Makamba atarudishwa, ili kutuliza speculation halafu baada ya muda kidogo (a year or so) ataomba kujiuzulu kwa sababu zozote zile, and then, kabla ya 2010 CCM itakuwa na Katibu Mkuu mpya. That is my political foreseeing.
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,385
Likes
3,128
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,385 3,128 280
Makamba atarudishwa, ili kutuliza speculation halafu baada ya muda kidogo (a year or so) ataomba kujiuzulu kwa sababu zozote zile, and then, kabla ya 2010 CCM itakuwa na Katibu Mkuu mpya. That is my political foreseeing.

Huenda ikawa hivyo, maana sisiemu kwa tiktak nawaaminia.
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Makamba -secretary general

Amos Makala-FEdha

Kidawa-Oganizainesheni

Membe-Mahusiano ya mambo ya nje

Source:Nchimbi
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
nasikia jana Muungwana alipita humu JF kucheki wanaongea nini,hii nimepewa na kada mmoja wa sisiemu..Muungwana asubuhi alikuwa akiwaauliza hivi hii Jf ni ya nani?
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,385
Likes
3,128
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,385 3,128 280
nasikia jana Muungwana alipita humu JF kucheki wanaongea nini,hii nimepewa na kada mmoja wa sisiemu..Muungwana asubuhi alikuwa akiwaauliza hivi hii Jf ni ya nani?

Kapita Ili aifanye nini hii JF?
Wamwambie kuwa hii ni ya Watanzania wote, walio na wasio sisiemu, walio na wasio nchini, walio na wasio na vyama, walio na wasio nacho, wenye elimu kubwa na ndogo nk, ili mradi baraza linaenda.
Ni vyema kama muungwana anapita, maana huenda akapata mawili matatu ya kumfaa katika kuijenga Tanzania.
 
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
1,134
Likes
5
Points
0
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
1,134 5 0
Tuwaangalie hawa, John Chiligat, George Mkuchika, Amos Makala na Mohamed Dewji, wanaweza kuingia katika sekretarieti moya ya CCM
Ukichanganya na Handsome safu ya wanajeshi inatimia. Chama cha kijeshi eeehh, no wonder kinaitwa chama cha mapinduzi ya kumpindua mtanzania kwenda kwenye umasikini.

Asha
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Udaku at its best!
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
tatizo FD unataka kila habari inayohusu sisiemu lazima uitoe wewe?kama unataka kaongee na sisco mtiro akupe kati za assistant chief of protocol,
kama udaku tuambie Ukweli
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Ukichanganya na Handsome safu ya wanajeshi inatimia. Chama cha kijeshi eeehh, no wonder kinaitwa chama cha mapinduzi ya kumpindua mtanzania kwenda kwenye umasikini.

Asha
Hii imekaa vizuri kweli ...imetulia
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Udaku at its best!
__________________
Sijui ndugu yetu FD anazungumzia udaku upi... Kwanza hapa kabla hata ya kutangazwa rasmi, hii thread iliwataja Chiligati, Mkuchika, Makala na Mhd Dewji kama watu wa kuangalia. Maana ya hiyo ilitokana na taarifa za wakati huo. (Mapema Jumanne mchana) ambako watu hao walipewa maelekezo maalumu, na wao kuonekana kuchanganyikiwa kidogo, kabla ya Chiligati, Mkuchika na Makala kuitwa tena mahali. HAKUNA CHA UDAKU MPAKA HAPO.

Ama kama ni alichosema dada Asha, kwamba safu ya wanajeshi imetimia, hakuna cha udaku kwani, Luteni Kanali, Jakaya Kikwete, Luteni Yussuf Makamba, Kapteni George Mkuchika, Kapteni John Chiligati. Hao wote ni wanajeshi. Ukimuongeza na Bernad Membe (shushushu) anabakia Amos Makala ambaye hatujui alikotokea ama kupitia, ila mpaka hapo sekretarieti yote na Mwenyekiti wao ni wanajeshi, ukimuondoa Amos Makala na wale wa Zanzibar, ambao nao pengine ni kwa kutowafahamu walikotoka. HAKUNA UDAKU mpaka hapo.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,271
Likes
30,622
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,271 30,622 280
Sijui ndugu yetu FD anazungumzia udaku upi... Kwanza hapa kabla hata ya kutangazwa rasmi, hii thread iliwataja Chiligati, Mkuchika, Makala na Mhd Dewji kama watu wa kuangalia. Maana ya hiyo ilitokana na taarifa za wakati huo. (Mapema Jumanne mchana) ambako watu hao walipewa maelekezo maalumu, na wao kuonekana kuchanganyikiwa kidogo, kabla ya Chiligati, Mkuchika na Makala kuitwa tena mahali. HAKUNA CHA UDAKU MPAKA HAPO.

Ama kama ni alichosema dada Asha, kwamba safu ya wanajeshi imetimia, hakuna cha udaku kwani, Luteni Kanali, Jakaya Kikwete, Luteni Yussuf Makamba, Kapteni George Mkuchika, Kapteni John Chiligati. Hao wote ni wanajeshi. Ukimuongeza na Bernad Membe (shushushu) anabakia Amos Makala ambaye hatujui alikotokea ama kupitia, ila mpaka hapo sekretarieti yote na Mwenyekiti wao ni wanajeshi, ukimuondoa Amos Makala na wale wa Zanzibar, ambao nao pengine ni kwa kutowafahamu walikotoka. HAKUNA UDAKU mpaka hapo.
Ndugu yangu HALISI,
Anachokifanya FD ni kupunguza makali ya ukweli wa jambo hili,anafahamu fika kuwa huu si udaku na ni jambo zito sana la kulitafakari kwa kina, IS CCM A MILITARY PARTY?
 
F

FDR Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
249
Likes
4
Points
0
F

FDR Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
249 4 0
Kuondolewa kwa Jaka Mwambi ndani ya Sekretarieti ni mapinduzi ya kifikra na vita yenye mafanikio dhidi ya watu ambao wamekuwa wakimharibia JK;hatasahaulika kwa aliyofanya Morogoro kuelekea uchaguzi mkuu,Makamba naye amshukuru mungu kwa uungwana wa JK ila binafsi nampongeza m/kiti na timu yake. Amedhihirisha kuwa ni mpenda Tanzania nambari 1. Keep it up Jakaya.
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,594
Likes
660
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,594 660 280
Ataka kujua so what? yampasa mtu mmoja kufa kwa ajili ya wengi. We are not zombies as he thought when we gave him the unriavalled victory in 2005. he nust know that in 2010 he will be the most unpopular presidential candidate in the history of Bongo.JF is there to witness.
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,594
Likes
660
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,594 660 280
He must know that in 2010 he will be the most unpopular presidential candidate in the history of Bongo.JF is there to witness.
 

Forum statistics

Threads 1,236,657
Members 475,218
Posts 29,265,747