Chiligati km vichaa wengine wanomix Amani na kuondolewa CCM wasipewe tena plaform


Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Huyu chiligati na kiswahili chake cha kimakonde sasa anaboa..Magamba wanapiga makofi bure tuu kipuuzi.Chiligati km maCCM wengine wanamix kuondolewa CCM ktk utawala na Issue za amani nchini.Hii ndio nji ay aupotoshaji wanayoitumia sana Magamba.

Sishauri sana vichaa km hawa wapewe nafasi ya kuongea ujinga wao huku wakichanganya sana kuhusu amani.

Huu ni wendawazimu wa CCM na tuupinge kwa nguvu zote.Wanafanya hadi mauaji ili wajifanye kuwa wengine ndio wanataka towesha amani.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
blah blah za vichaa wa CCM sasa zipigwe stop.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
Kule Arusha Chadema walikataa mazungumzo ya amani!

Jana Chadema walikuwa wanashangilia na kuunga mkono mauaji ya mwananchi!

Mbowe alitangaza "civil disobedience" nchi nzima!

"Bila CCM madhubuti nchi yetu itayumba"
 
K

kibaya-kenya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
649
Likes
7
Points
35
K

kibaya-kenya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
649 7 35
ccm watalaam wa pumba na upuuzi wote, inayopatikana pale lumumba kwa wajinga wote karibuni pale.
"BUNCH OF MURDERER SHAME UPON THEM"
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Kule Arusha Chadema walikataa mazungumzo ya amani!

Jana Chadema walikuwa wanashangilia na kuunga mkono mauaji ya mwananchi!

Mbowe alitangaza "civil disobedience" nchi nzima!

"Bila CCM madhubuti nchi yetu itayumba"
Hizi ndizo fikra za CCM..hata amani hawaijui km wewe ulivyoweka mistari ya kijinga hapa.Usuluhishi wa nini sasa?Marishiano ya nini sasa.

MBONA CCM HAWAKUWA NA UJASIRI WA KUSEM ANI MARIDHIANO YA NINI?MBONA WANAJIWEKA KTK HATIA WASIYOPENDA IKUBALI
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
CCM must go
 

Forum statistics

Threads 1,251,560
Members 481,767
Posts 29,776,080