Chid Benz: Nilikuwa natumia hadi laki 4 kwa siku kwenye madawa ya kulevya

real G

JF-Expert Member
Feb 7, 2013
5,241
2,000
Msanii huyo amesema kiasi hicho ilikuwa ni kulala hotelini na kununua madawa na alikuwa akizipata kwa kupiga mizinga

 

uhurumoja

JF-Expert Member
Mar 2, 2014
2,533
2,000
Nikajua picha inayoonekana ndio yenyewe kumbe cover nilipomuona naona bado anasafari ndefu
 

Jambazi

JF-Expert Member
Jan 18, 2014
16,585
2,000
Nilidhani ndiyo kawa hvi... Halafu hii chai ya rangi haina sugar anatulisha na kashata....
default.jpg
 

Demi

JF-Expert Member
Nov 22, 2016
23,572
2,000
400,000 * 30 = 12,000,000
Watu wana hela buana!
.
.
Hivi amejenga hata kibanda cha kuku? Nauliza tuuuu
 

mangelengele

JF-Expert Member
Nov 4, 2014
1,295
2,000
Ukitaka Kuwaelewa Mastar Wa Kibongo Kwenye Figures, Uwe Unapunguza 0. Gharama Aliyotumia Mil20, Atasema Mil200. Mabinti Wao Ugomvi Upo Kwenye Umri, Nao Ukitaka Kuwaelewa Uwe Una Minus 5 Ndo Utapata Umri Halisi.
 

Chige

JF-Expert Member
Dec 20, 2008
11,130
2,000
I bet wote mnaobisha hamjaisikiliza hiyo video kuona ni namna gani amefikia hiyo 400K!!!

Na msisahau ni Chidi huyu huyu mwaka 2014 alikamatwa na "kete"(???!!!) 14 za drugs na alikutwa pia na kigae pamoja na kijiko kilichokatwa suggesting hizo drugs ilikuwa ni kwa matumizi yake!!!
 

samsun

JF-Expert Member
Feb 9, 2014
7,391
2,000
Mi naona cha msingi HAISAIDIE POLISI KUSEMA ALIKUWA ANANUNUA WAPI ......Hiyo kutumia laki 4 kwa siku atajijua mwenyewe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom