Chezea mshahara usichezee kazi -kumekucha dodoma ni filbert bayi tena

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
47,127
2,000
Usiku mwema mwenye kuumia na aumie mwenye kucheke karibu rosegarden tule raha na toc
kila la kheri mzee wangu majungu ni mengi watenda kazi wachache
 

mbufi

Senior Member
Dec 4, 2012
100
0
Bora huyo mzee aliyeshinda hilo ngubi lililoshindwa linauchuwa madalaka mno mpaka linaanza kuleta vurugu mkoani kwetu
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
88,130
2,000
Mwakalebe yule mwenye tuhuma za rushwa Iringa ? Hawezi kushinda uchaguzi wowote !
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
47,127
2,000
Aisee lile alina adabu kabisa limeiba kwelii tff alafu likafungua maduka ya michezo kariakoo na kuiba ile mipirira ya fifa na vinginevyo aisee alina tofauti na ndolanga ukwelii bayi akuwa chafua langu alipokuja huyu nikaona hata inzi agombee apewe kura kuliko kumpa huyu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom